เช็คชื่อหน่อยปีนี้เหลือกันกี่คนแล้ว จะจัดมิดติ้งต้อนรับปี 2553

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 1 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เช็คชื่อหน่อยปีนี้เหลือกันกี่คนแล้ว จะจัดมิดติ้งต้อนรับปี 2553

ใครสะดวก วันไหน(แนะนำเสาร์นี้เลย 6/02/2553 นี้เลย) ร้านไหน ที่ไหน ไกล้หรือไกล หรือมีกิจกรรมอื่นๆ เสนอ สำหรับเพื่อนสมาชิก ทั้งเก่าใหม่ ทั้งขับโรเวอร์ไม่ขับโรเวอร์ ทั้งเด็ก ผู้ใหญ่ ผู้ชายและผู้หญิง...ผู้เทย... ลูกเล็กเด็กแดง ..... ใครจะเปิดร้าน,ปิดร้าน,งานแต่ง,งานบวช,ทำบุญบ้าน หรือ งานมงคล ก็ได้นะ (ประหยัดดี) ล้นหลามเหมือนเคยนะ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=688633

- ปล.ใครอยากได้อะไรงานนี้จะหาไปให้ประมูลอีกนะ เช่น โช้ค ล้อ กะทะ หม้อ ท่อ ไห ... ตุ๊กตา...

- ป๊อบพร้อมหรือยังรถ มีสมาชิกอยากชมเพียบเลย

ด่วนด้วยนะ รักนะทุกคน ใหญ่ 623 31/01/2553

2. ttsoft

632
    1
    0
    เสนอ องค์พระปฐมเจดีย์ ลานกว้าง จบด้วย อาหารตามสั่ง จาก สามร้อยกว่าร้าน หน้า องค์พระปฐมเจดีย์ ไม่ไกลจากบ้านพี่ไปแค่ สอง กม.เอง (หญิงตึม พวกแม่บ้านมาหิ้วไปเสริฟที่บ้าน) อะ ล้อเล่น

3. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    หัวปลาสาขาไหนก็ได้

4. ttsoft

632
    1
    0
    น่าสนแล้ววันหละ 6 นี้เลยดีไหม

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ชั้นนี่ไงที่มันยังร๊ากเธออยุ่ !!!!!

6. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    หัวปลารามอินทราหรือหัวปลา8ริ้วก็ได้55555555555555

7. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    รถผมจะไปได้ถ้ามี สายพาน สายพาน 623 พี่ มีสายพาน ร่อง V มั่งมั้ยคับ สายพานปั๊มเพาวเวอร์ผมขาด อิอิ

8. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เอาโช๊คๆๆๆ ช่วยๆกันเสนอชื่อร้านหน่อยที่ไหนก็ได้ วันเวลาด้วยก็ดี นายฟิลม์รายงานตัวด้วย

9. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    ยังอยู่ครับ

แต่คงไม่สะดวกไปพบปะครับ
    เดือน มค.- ต้น มีค. ทำงานทุกวันครับ

ว่างเมื่อไร ไม่พลาดครับผม

---------- Post added at 16:14:30 ---------- Previous post was at 16:14:14 ----------

ยังอยู่ครับ

แต่คงไม่สะดวกไปพบปะครับ
    เดือน มค.- ต้น มีค. ทำงานทุกวันครับ

ว่างเมื่อไร ไม่พลาดครับผม

10. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ยังใช้ ROVER 623 อยู่ครับ

11. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ยังขับอยู่ แต่รถอยู่อู่ โดนเด็กเมามันมาชนเอา

สติ๊กเกอร์ รูปธงชาติมันลอกหมายไปแล้ว

12. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ไปครับ++

ที่ไหนก็ได้ วันที่ 6 แหล่มเลยนะ

13. ttsoft

632
    1
    0
    -ตัดให้ใหม่นะ อาจจะเปลี่ยน font ใหม่ของเก่ามันมีส่วนเล็ก มันขาดง่าย

-หัวปลาแพงไหม
    -สายพานร่อง วี ให้ซื้อตามร้านอาไหล่ บอกเขาว่าสายพาน PK นับดูมีกี่ร่อง ไม่ยาก
    -น้องบ๊วย เขาไปกันเย็นๆ ใครต้องขออนุญาติผู้ปกครองก็บอกด้วยนะ
    -โช้คตามคำขอ เอาตัวไหน ธรรมดาหรือ tein

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กุมภาพันธ์ 2010
  14. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ไปครับๆ
    จัดเลยๆพี่

---------- Post added at 16:39:50 ---------- Previous post was at 16:39:34 ----------

ไปครับๆ
    จัดเลยๆพี่

15. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    ฉะ บาร์ มั้ยครับพี่ แปดริ้วเลย ไปมาแล้วครับ

16. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไปงับ ตามไปเย็นๆถ้าที่หัวปลา มีของไปเสนอประมูลเล็กน้อย

จบข่าว

17. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    สัญญาจะไป น่าจะว่าง อย่างให้ไกลมากนะ (ไม่มีตังเติมน้ำมัน)

18. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เริ่ม มี ธุระ แต่ต้องดูเวลาว่า ว่างให้น้องมั้ย !!

ถ้าไม่ไปไหน ป๋มไม่พลาด !!!!

19. ttsoft

632
    1
    0
    เอาไงกัน หัวปลา ตกลงไหม ถ้าตกลง ลงชื่อและสั่งอาหารกันเลยนะ ถ้าเกิน 20 คน จะเปิดห้อง VIP ให้นะ

การประมูลของ เงินส่วนที่เกินจากการประมูล จะรวมๆให้เป็นค่าอาหารนะ OK ไหม เช่น อยากได้ 100 ปะมูลได้ 1,000,000 ส่วนเกิน 999,900 ยกให้ ไปกินกันเลยกินไม่หมด แบ่งเงินกันกลับบ้านไปอีก ดีไหม

20. ไป...ไป...ครับ

ครั้งนี้ไม่น่าพลาด...ถ้าลงตัวที่ไหนขอแผนที่ด้วย
    เห็นใจเด็กต่างจังหวัดหน่อยครับ...อยากไป แต่กลัวไปไม่ถูก

21. ttsoft

632
    1
    0
    ตกลงหัวปลาหม้อไฟนะวันเสาร์ ที่ 6 นี้ ประมาณ 5 โมงเย็นใครว่างเชิญเลยนะ อาจจะช้าสักนิด บ้านไกลมาก จาก ครถมเลย

ลงชื่อ
    1 กบ ตลิ่งชัน
    2 เจี๊ยบ แปดริ้ว
    3 ป๊อบเพชร (มาไกลมาก)
    4 ใหญ่ ครถม
    5 วัตน์
    6 ไมโล
    7 เล็กสุทัด
    8 บี๋
    9 โอม
    10 วิทย์
    11 หนุ่ม สัตหีบ

ส่วนน้องnice ,น้องบ๊วย, น้องนัท, น้อง merge และอีกหลายๆท่านมากันได้ไหม แจ้งด้วยนะ

แผนที่จากร้านเดิม และ เมนูอาหารสั่งปลากะพงทอดกรอบราดซีอิ้วกับ หมูสเต๊ะให้ด้วยนะ
    http://maps.google.co.th/maps?f=d&s...473796&sspn=0.00391,0.006958&ie=UTF8&t=h&z=12

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2010
  22. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    แล้วเจอกันครับ

23. Nunjung

Nunjung New Member Member

12
    0
    0
    อดอีกแล้วเราทำไมต้องติดไปต่างจังหวัดด้วยเนี่ย เศร้าแถมอยู่ใกล้ office ผมนิดเดียวเองอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้