มาร่วมอวยพร วันเกิด เดือนแห่งความรัก กันนะคร๊าบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 1 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ขอขอบคุณสําหรับทุกคําอวยพรค๊าปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

2. mayliza

mayliza New Member Member

600
    2
    0
    แวะมาHappy Birthday ให้พี่ๆ HLC ค่ะ

มีความสุขมากๆๆนะค่ะ มีแต่สิ่งดีดี หล่อๆ รวยๆๆ จาได้ทำรถให้สมใจก๊าบบ

สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ๊บไม่จน​

3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    พรุ่งนี้ ที่ไหนดีครับ

4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  5. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่ร่วมกันอวยพรให้ อวยพรอย่างงัยก็ขอให้ได้กลับอย่างนั้น อิอิ
    ขอให้ชาว HLC มีความสุขมาก ๆ คับ ทุกคนเลย

6. เห็นแจ้งว่าอยู่กับแม่ 1 วัน

7. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    สุขสันต์กันถ้วนหน้านะคับสำหรับคนเดือนแห่งความรักกกกกกก

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

ตามนั้นเลยนะครับพี่ๆครับอิอิอิ

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    รอกันนิดนึง ...... อิอิ

10. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    เข้ามารอฟังครับ

11. รอกันต่อไป

12. JZ_std.

8,075
    74
    0
    รออะไรกันอะครับ

เดี๋ยวผมหาตัง 1000++ก่อนนะครับบบอิอิอิอิอิอิ

13. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับรวยๆๆๆๆๆๆๆ
    :cool:;):D:eek::):rolleyes::p:confused:

14. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับ....

15. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    สุขสรรค์วันเกิดนะ แมน
    ห้อยศรี

16. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ++ เท่าไหร่ สำหรับประธาน...

17. กินฟรี คับ

18. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    สุขสันต์วันเกิดพี่ๆที่เกิดเดือนนี้ด้วยคับ ขอให้ แข็ง ใหญ่ ยาว

19. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับ

แหม๋ๆๆประธานก็คนเป็นมนุษย์เงินเดือนเหมือนกันนะครับ

ไม่ใช่จะหยิบ......... อิอิอิอิอิอิ

20. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เบิร์ดเดย์ท่านปะ-ทาน

21. ManJz

3,317
    23
    0
    ปั่นๆๆๆๆ

22. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ดัน ๆๆๆ ครับ

23. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะแมนและทุกคนที่เกิดวันนี้นะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยๆ ตลอดไปนะครับ

24. aofjack

aofjack New Member Member

278
    2
    0
    Happy Birth Day น่ะครับ ท่านประธานที่เคารพรักของทุกท่านครับ
    รวมถึงพี่ๆเพื่อนๆน้องร่วมชาติทุกคน ขอให้มีความสุข ความเสียว เจริญในหน้าที่การงานทุกๆท่านน่ะครับ
    คิดสิ่งใดขอให้สมดั่งความปราถนา ร่ำรวยๆ ทุกคนน่ะครับ

25. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    มีฟามสุขมาก ๆๆ นะคับ........ทุกคน

ว่าแต่ วันนี้ที่ไหนเหร๋อ.......อิอิ

26. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    มีไรกันเหรอ................

27. tonsk115

tonsk115 New Member Member

16
    0
    0
    มีความสุขนะคับ

28. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขอบคุณ พี่น้องๆทุกท่าน

เมื่อคืน งง มากมายมากันเต็มเลย

ขอบคุณ พี่นุ้ย พี่ต้น พี่เบน พี่ธง พี่โจ พี่โจ้ พี่เเมน จิ้น

พี่เฟีย เก๋ ปอ เฟียม น้องสุเเสนสวย อิอิอิ

ที่หลอกผมจะสำเร็จเมื่อคืนนี้

เเมน : เข้าบ้าน พร้อม......เวลา 21.30
    ........ : นอนดูหนังสักพัก
    เเมน : ง่วงเเล้วขอตัวนอนก่อนเวลา 22.00
    ........ : นอนเเล้วหรือ
    เเมน : ง่วงอะเหนื่อยด้วยวันนี้งานเยอะ
    ........ : อืมๆๆ
    ........ : 22.30 มีรถเปิดเครื่องวิ่งเข้ามาที่บ้าน ......ปลุกผมใครมาอะ แมน : ตกใจตื่นเเล้วตกใจด้วยว่าใครมาวะดึกๆสงสัยเข้าผิดบ้าน
    แมน : เปิดประตูออกมา โอโหเเม่งเล่นกูเเล้ว มากันครบเลย เห้อออ

ขอบคุณมากๆนะครับบบบบ สำหรับพี่ๆน้องๆ

29. ManJz

3,317
    23
    0
    เหอะเหอะ จัดไป แต่ ...... เนี่ยใครอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้