มาร่วมอวยพร วันเกิด เดือนแห่งความรัก กันนะคร๊าบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 1 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ดัน หน้า5

1. 24 กพ วันพิเศษของคุณ
    ขอให้พี่วีรภาพ มีความสุขมากๆ คิดไรก็ได้ดั่งปราถนา ในวันนี้และต่อๆไปนะคับ :p

2. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    กราบขอบพระคุณสำหรับคำอวยพรครับคุณพี่

งานเลี้ยงคงไว้หาโอกาสเหมาะๆ ย้อนหลังเอาแล้วกัน

วันนี้คงอยู่กับครอบครัวนะครับ....ฮี่ฮี่...

3. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    HBD นะ แป๊บ

4. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สุขสันวันเกิดนะแป็ป ขอให้มีความสุขมากๆ คิดทำสิ่งใด ขอให้ประสบผลสำเร็จทุกประการนะครับ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

เรียนเเบบนี่ครับ อิอิอิอิอิอิ

6. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ขอให้มีความสุขนะคับพี่แป็ป มีสุขภาพแข็งงงงงแรงคับ อิอิ

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ็้H.B.D. อีกรอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้