รบกวนที ราคาเครื่องสตาด้า2.8 พร้อมเกียร์ ร้านรับซื้อเท่าไหร่ ขอคำแนะนำทีฮะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย By Tum, 3 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. By Tum

By Tum New Member Member

91
    0
    0
    เครื่องเดิมๆ เลย เกียร์ธรรมดา อยากจะเอาไปเทริน
    เป็น คอมม่อนเร็ว จะต้องเพิ่มตังค์ มากน้อยเท่าไหรฮะ ขอคำแนะนำทีฮะ
    แล้วร้านไหน เค้าให้ราคาดี บริการดี แนะใหน่อยฮะ
    ขอบ พระ คุณ อย่าง สูง มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2010
  2. By Tum

91
    0
    0
    อัพ ต่อ ปาย

3. By Tum

91
    0
    0
    รอต่อปาย

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ลองโทรไปคุยได้ครับ 0811928022 ช่างเบิร์ด ส่วนเรื่องเทิร์นผมไม่แน่ใจนะครับว่าเขารับหรือเปล่า
    ปล.ไม่รู้ผมตอบตรงวัตถุประสงค์หรือเปล่าถ้าผิดพลาดขออภัยครับ....

5. พงศกรTFR

พงศกรTFR New Member Member

628
    1
    0
    มังกรเขียวสวยดีอะไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนหรือคับ....

อัฟ.....................

6. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ขอบคุณครับ....อยู่แถวศรีราชาอ่ะครับ แต่ความแรงคงสู้รถคุณไม่ได้หรอกครับ..อิอิ

7. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    ตามมาดูอยากจะขายเหมือนกันครับ

8. TuMKuMi

TuMKuMi New Member Member

40
    0
    0
    สนใจเหมือนกันคับ

ต้องเพิ่มเงินเท่าไรเหรอคับ

9. ที่เจอๆมาทั้งตัวพร้อมเกียร์ 30000-33000 อ่าครับไม่โบนะครับ

ถ้ามีโบของปาเจโร่ 43000-45000 ขึ้นอยู่กัสภาพด้วยอ่าครับ

10. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    แล้วถ้าเทริน์ 4m 4o พร้อมเกียร แล้ววาง ยูแซด นี่ต้องเพิ่มเงินประมาณเท่าไรค้าบ พี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้