อยากให้ทุกคนในบอร์ดนี้ชมครับ : อย่าลืมเข็มขัดนิรภัยเพื่อตัวท่านเองและครอบครัวครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย feelgood, 13 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    ผมก็คาดตลอดครับ เพราะเคยชนมาไม่เจ็บตัวเพราะคาด

อยากให้คาดกันทุกคนครับ แล้วก็ถังดับเพลิงอีกอย่างอยากให้มีติดรถกันไว้

ถ้าเคยเจอแล้วจะรู้ครับว่า ดีนะที่ตูมีติดรถไว้

---------- Post added at 22:05:47 ---------- Previous post was at 22:05:32 ----------

ผมก็คาดตลอดครับ เพราะเคยชนมาไม่เจ็บตัวเพราะคาด

อยากให้คาดกันทุกคนครับ แล้วก็ถังดับเพลิงอีกอย่างอยากให้มีติดรถกันไว้

ถ้าเคยเจอแล้วจะรู้ครับว่า ดีนะที่ตูมีติดรถไว้

2. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    ขอบคุณที่นำมาเตือนสติกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้