รูปงานศพ( นิดหน่อย) หน้า1

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย BEN360@HLc, 15 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    เข้าใจครับพี่ ยังไงผมก้อเป็นกำลังใจให้พี่อีกแรงหนึ่งนะครับ ตอนที่ผมชนผมก้อคิดมากแบบนี้แหละครับ ทุกวันนี้ก้อผ่านไปได้ครับเพราะเอาพระเอาเจ้าเข้าช่วยจิตใจนี่แหละ ยังไงผมจะอฐิษธานให้พระเจ้าคุ้มครองพี่ และคู่กรณีที่เสียชีวิตให้เรื่องมันผ่านพ้นไปได้นะครับ (ผมศาสนาคริสต์ครับ^^)

2. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ขอให้คุณป้า เพิ่มพร ไป สู่สุขติ นะครับ

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    มันจะซึ้งเกินไปไหม ที่จะขอบคุณอีกซักครั้ง
    เพราะตอนนี้มิตรภาพของเรา ชาว HLC มันเหนี่ยวแน่นขึ้นทุกวัน
    ผมเข้ามาเล่นจากที่ไม่รู้จักใครสักคน แค่เวลาไม่ถึง2 ปี
    ผมรู้สึกว่าความเป็นพี่เป็นน้องมันเริ่มเข้ามาตามสายเลือดมากขึ้นทุกวัน ๆ
    ทั้งๆที่เราก็ไม่ได้เจอกันทุกวัน บ้านก็ไม่ได้ไกล้กัน ญาติกันก็ไม่ใช่
    แต่ความห่วงใยที่ได้มามันเกินกว่าจะพูดออกมาได้มากกว่านี้
    ผมไม่ได้เสแสร่ง เพื่อจะมาโฆษณา คลับ แต่มันได้มาตอนที่เราทุกข์
    ความสุข สนุกสนาน คำปรึกษา กำลังใจ มันมีกับ HLC อยู่ตลอดเวลาแล้ว ​

( ปล.ผมไม่อยากให้ใครได้ความรู้สึกดีๆ ตอนที่มีความทุกข์ ขอให้ได้ความรู้สึกดีๆตอนที่เราดีๆนี้แหล่ะ )​
    ขอบคุณอีกครั้ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2010
  4. อย่าไปคิดมาก ทุกคนเขาทำด้วยความเต็มใจ

5. ร่วมอาลัยอีกครั้งครับ

6. เรื่องไหนช่วยกันได้ ก็ช่วยกันไปคับจ่า
    วันนี้ฌาปณกิจ คุณเพิ่มพรคงไปสบายแล้วละนะ
    ร่วมอาลัยด้วยคับ

7. ดูแลสุขภาพด้วยจ่า

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เสียใจด้วย ครับ

ขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วมงานศพ ด้วยนะครับ

9. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคราฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้