ใครอยากดู te27 บ้างครับ คันจริงอีกไม่นานจะมาอยู่เมืองไทยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย artoo, 1 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    คุณสุดมากคับ นับถึอๆ

2. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    มาเมื่อไหร่ครับ จะขอตามไปดูด้วยคน สุดยอดทั้งคน ทั้งรถเลยครับ

3. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    ตอนนี้อยู่ที่ฮ่องกงแล้วครับ ต้องพักไว้ที่นั้นก่อน ต้องให้คนที่นั้นถือครองกรรมสิทธี

ตั้งใจไว้จะเอาเข้าทั้งคันแล้วจดทะเบียนถูกต้อง

4. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    ให้คนฮ่องกงถือกรรมสิทธิอีก6เดือนหรอครับ
    หรือว่า6เดือนที่ว่า ให้คนที่ญี่ปุ่นถือครองครบเวลาไปแล้ว

5. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0

คุณต่อเล็กครับ เอาน้อง"สาริกา"มาโชว์หน่อยนะคร๊าบบบ :)

6. Torlek_Celica

275
    0
    0
    โชว์อะไรละครับ ยังจอดรอวางเครื่องอยู่เลย จอดรอนิ่งๆมา5เดือนแล้ว สบายใจ...(ช่าง)

7. jay7000

275
    0
    0

OHHO ! ทามไมนานจังเลยแค่วางเครื่องอะนะ "คุณต่อเล็ก" ผ่านไป 5 เดือนแล้ว เหมือนของผมเลยเข้าทำสีถึงสิ้นเดือนนี้ก็ 5 เดือนเหมือนกันยัง"ปะ"ไม่เสร็จซักที นานซะจนลืมไปแล้วว่ามีรถอีกคัน เหอะๆๆ

8. artoo

87
    0
    0
    รถสวยสวย ทั้งนั้นเลยครับทุกท่าน

9. rati

rati New Member Member

30
    0
    0
    สุดๆๆๆ

10. artoo

87
    0
    0
    ขอให้รถทุกคนเสร็จไวไวนะครับ แล้วเอามาให้ชมด้วยนะครับ

11. jay7000

275
    0
    0
    ผมอะอยากจะขับตั้งนานแล้ว แต่ช่างมันทำช้าจริงๆ อะไหล่กองเต็มบ้านจนมีความรู้สึกว่าเป็นขยะเศษเหล็กแล้ว คร๊าบบบบบบบบบบ..............ฮือๆๆๆๆๆๆ :cry:

12. pongsatorn_ke

pongsatorn_ke New Member Member

15
    1
    0
    ย้ายอู่เป็นคำตอบสุดท้ายครับ.................

จะย้ายวันไหนบอกเลยพี่...เดี๋ยวจะไปช่วยขนอะไหล่ เรื่องสายไฟไม่ต้องกลัวเดี๋ยวไห้ช่างตั้มไปดูให้
    เก็บออกมาให้หมดเลย ...ช่างมันไม่มีตังค์แล้วล่ะ มันเลยดองรถพี่ไว้..ไม่รู้มันจะดองไว้รอป้ามันเอาตังค์มาให้หรืองัย........อย่าทนอีกเลยพี่.. ดูอย่างคุณโจเขายังตัดใจได้เลย.........

เออ คุณ artoo ครับ กระจังหน้า ke 25 เนี่ย มันสามารถใส่ 20 ได้ป่าวครับ แล้วยังมีของอยุ่ไหมครับ

13. jay7000

275
    0
    0
    อย่าทำแบบนั้นเลย เดี๋ยวจะมองหน้ากันไม่ติด ช่างมันเหอะ

14. Meng

Meng New Member Member

87
    0
    0
    ผมเห็นด้วยกับเจ้ากี้ นะพี่เจ ย้าย ๆๆๆๆๆๆๆ อู่ แล้วอีกเดือนก็เสร็จ

ขนาดนี่ 5 เดือนเข้าไปแล้วยังปะไม่เสร็จ คง อีก 5 เดือนละมั้งสี จะ

เสร็จตามนะพี่เจ โมโหๆๆ

15. ppfamily

ppfamily New Member Member

2
    0
    0
    ..

พี่เจ ย้ายมา อู่ ช่างที่ผมทำก็ได้คับ ผมลัดคิวให้พี่เจก่อนเลย ไม่น่าถึง 1 เดือน ก็น่าจะเสร็จนะครับ

16. jay7000

275
    0
    0
    ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ พอดีอู่ที่เอารถไปทำเค้ารู้จักกับแฟนพี่ไง มันก็เลยลำบากใจอะนะ ไงเดี๋ยวจะลองถามแฟนพี่ดูก่อนว่าเค้าจะเอายังไง เซงและก็เบื่อเหมือนกันครับ

ป.ล. เออ.......น้องปอนด์ครับ "คุณโอ๋หลังหัก" เค้าก็สนใจที่จะเอารถมาทำสีที่อู่ที่น้องปอนด์ทำอยู่อะครับ ไงเดี๋ยว"คุณโอ๋ 3 อู่" (อีตานี่หลายฉายาจริงๆ) คงจะไปหาพระเพื่อดูฤกษ์ผานาทีจะรบกวนเข้าอู่เดียวกันกับน้องปอนด์อะครับ

17. ppfamily

ppfamily New Member Member

2
    0
    0
    .....

คับ พี่เจ อู่ที่ ผมทำ นี่ มาเมื่อไรก็ ได้เลย ครับ เพราะ รถ 1 คัน ปะผุ ทำ สี 1 เดือน ก็น่าจะเสร็จนะคับ ยิ่ง ถ้าไม่ผุเลย ไม่น่าจะยากคับ เพราะช่าง เขา ทำ คนเดียว วันๆ ไม่มีไรทำก็นั่งทำไปเรื่อยอะคับ
    แต่ สี ที่เขา พ่น เป็น สีแห้งเร็ว นะคับ พ่นสีแห้งเร็ว แต่ ใช้ แลกเกอ ของ แห้งช้า อย่างดีอะคับ เรื่อง สีนี่ ต้องคุยกับช่าง เอง อะคับ ผมมะค่อยรู้เรื่องอะคับ แลกเกอนี้ผมลอง ดูแล้ว แลกเกอ ของดูปอง มันไม่ค่อยมันเท่า แลกเกอ ของ สีตราพัดเลยอะคับ

18. jay7000

275
    0
    0
    อืมมม ขอบคุณมากๆเลยครับ ไงเดี๋ยวพี่กลับจากไปเที่ยวก่อนแล้วพี่จะเข้าไปคุยกับช่างที่เค้าทำรถพี่อีกทีนึง ไม่อยากจะหักดิบกะเค้าเท่าไหร่ (แต่บางทีก็อยากจะจับช่างมายืนกอดอกตีตูดให้บวมเลยเหมือนกัน) แล้วได้ผมประการใด คือถ้าจะย้ายอู่ล่ะก็ จะลบกวนคุณพ่อน้องปอนด์กะน้องปอนด์อีกทีนึงครับ

ป.ล. พี่เดินทางคืนวันที่ 7 กลับคืน 13 ครับไงจะดูของมาฝาก เหอะๆๆ (เอา"ฮายาชิ"ซักชุดไม๊) ลืมไปเมื่อวานนี้"พี่กี้"ไม่ได้มาเมืองชลฯนะครับ

19. Meng

Meng New Member Member

87
    0
    0
    สนใจนะครับปอนด์ แต่ก็อย่างที่พี่เจว่า ต้องดูฤกษ์ ก่อน บ้าสิพี่เจ

ดูเงินสิ ดูฤกษ์ แต่ไม่มีเงิน ทำได้ไง หรือว่าทำได้ จะได้ให้รีบ ๆทำ55

20. ทำไมรถเก่าๆที่นั่นแพงจังอ่ะครับ 500,000 ซื้อรถใหม่ๆของที่นั่นได้เหมือนกันนะครับ

แล้วค่าขนส่งโคดแพงเลยครับ 400,000-.

คุณจ่ายไปเป็นล้าน เพื่อรถเก่าๆคันนี้ อืมม... นับถือเลยครับ

21. artoo

87
    0
    0
    ลองเทียบกับ c10 ไม่ติดฝุ่นในทุกเรื่อง แพงมาก ราคา สองล้านเยน อัพ

22. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    wowwwww!!!!! รอคาช่างดุดัน อยากเหนๆ

23. pecx86

pecx86 New Member Member

60
    0
    0
    หวังว่าคงเอามาแล้ว ไม่ต้องรื้อนะครับ เสียดาย

24. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  25. pecx86

pecx86 New Member Member

60
    0
    0
  26. บอสระออย

บอสระออย New Member Member

22
    0
    0
    ยากจะบรรยายครับ
    ทำได้ไง

27. GAw_S

GAw_S New Member Member

137
    1
    0
    up!! UPPP

ถึ ง ไ ท ย ว ั น ไ ห น นิ อ ย า ก เ ห ็นต ัว จ ร ิง

28. artoo

87
    0
    0
    ใกล้แล้วครับ คันที่ทำเสร็จแล้วก้อมีนะ มาชมได้ ที่ร้าน

29. Sucker Mafia

Sucker Mafia Member Member

155
    0
    16
  30. artoo

87
    0
    0
    ถอดชี้นส่วน ออกมาหมดแล้ว ครับ เหลือแต่โครง รอเอาเข้ามาครับ คันแท้แท้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้