ใครอยากดู te27 บ้างครับ คันจริงอีกไม่นานจะมาอยู่เมืองไทยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย artoo, 1 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    สวยมากครับ ราคาเอาเรื่องจริงๆ

2. ช่วยถ่าย ทุกมุมมองของภายนอกและภายในให้ชมแบบจะๆๆ จะขอบคุณอย่างสูงครับ กำลังจะหา ke25 มาปั้นซักคัน

3. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    ได้ครับ

4. T&TCAR SHOP

T&TCAR SHOP New Member Member

7
    0
    0
    สุดในรุ่นที่นิยมในญี่ปุ่นก็มีในเมืองไทยสวยแล้วครับเป็นคนมีรสนิยมมากๆ ส่วนราคาแพงไม่แพงไม่รู้รู้แต่ว่าเราผลิตเองไม่ได้ ได้ครอบครองแล้วเท่จริงครับ

5. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    ใช่ครับ มันมีประวัติ ที่ดีมาก สำหรับรถรุ่นนี้

6. tum2pooh

tum2pooh New Member Member

12
    0
    0
    คุณสุดมากคับ นับถึอๆ

7. จิณณวัตร

จิณณวัตร Member Member

162
    0
    16
    สอบถามหน่อยครับว่า ke17 ถ้าสั่งเข้าทั้งคันราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

8. โหน่งโหน่ง

โหน่งโหน่ง New Member Member

54
    4
    0
    สวยด้วย หายากมากด้วย แหล่มจิงจิง หรือจะเป็นหนึ่งเดียว
    :)

9. zerogiggs

zerogiggs New Member Member

34
    0
    0
    เหนือคำบรรยาย++++++++++

10. tonspeed

tonspeed New Member Member

15
    0
    0
    สุดยอดรุยครับรอชมอยู่นะครับ ^o^v

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้