-ขอเชิญชาว Rover ร่วมงาน บวช !!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 12 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    วันที่ 7 มีนาคม นี้ นัดจะ บวชครับ ที่แปดริ้ว

วัด ผา ริมแม่น้ำบางประกง ขอเชิญเพ่ๆ ชาว rover ร่วมอนุโมทนาบุญ และ มางานบวชของน้อง คนนี้ด้วยน๊ะคับ !!!!

งานบวชมีแต่เช้า เลย !!!!

ยังไงอยากให้เพ่ๆ ไปกันเยอะๆ นีคร๊าฟ !!!!!

2. natsmooth

834
    0
    0
    ถือโอกาศ มิ้ตติ้ง และ เที่ยวต่างจังฟหวัด ออก ทริป กันซะเลยจิคร๊าฟ !!!!

55555555

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    สงสัยจะแต่งแล้ว เลยบวชก่อนใช่ปะพี่นัด

4. natsmooth

834
    0
    0
    5555 เรื่องแต่งไว้ก่อนนน๊อ !!!

ยังไม่มีเงินเกบเลย !!!!

5. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    อนุโมทนา แล้วเจอกันครับ

6. natsmooth

834
    0
    0
    ขอบคุนคร๊าฟ เพ่เจี๊ยบ งานนนี้ เพ่เจี๊ยบ เจ้าถิ่นไม่พลาดใช่มั้ยคับ

7. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    แล้วเจอกันครับ ช่วยบอกเวลาด้วยนะ ถามพรรคพวกแล้วอาจเจอกันในวันสุขดิบ

8. natsmooth

834
    0
    0
    7 โมงเช้า ครับ !!!!!

แต่เช้า ตรู่ !!!!

9. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    งานนี้ สังสัยมีสาวๆๆมาแย่งกันถือหมอนกันตรึมๆ แน่นนอน..
    ยังงัยหมอนหนุ่น หมอนข้างเตรียมไว้ให้พร้อมเด้อคร้าบบ...
    อนุโมทนาสาธุด้วยน่ะครับบ..(อมิตาพุด)

10. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    พ่อรูปหล่อจะบวชแล้ว อานุโมทนาด้วยคนครับ บวชกี่วันครับแล้ววันบวชต้องการหน่วยกู้ใจมั๊ยท่าทางรถไฟจะชนกันหลายขบวน

11. natsmooth

834
    0
    0
    555 !!

เพ่ๆ !! ไปกันด้วยน๊ะคั บ อยากให้ไป ทั้ง club จังเลย !!!

12. natsmooth

834
    0
    0
    ยังไงมากันให้ได้ น๊ะคับบ อยากใหเพ่ๆ ไปกันนีคับ !!

13. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ร่วมอนุโมทนา ด้วยคนครับ

14. ขอร่วมอนุโมทนา ด้วยคนครับ...
    ถ้าไม่ติดภาระกิจอะไรได้เจอกันครับ ...

15. natsmooth

834
    0
    0
    ขอบคุนคร๊าฟ !!!

7 มีนาคม 7 โมงเช้า !!!

ยันว่าอยากให้เพ่ๆ มานีคร๊าฟ !!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้