ขับรถกันด้วยความระมัดระวังนะครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUIBU22

NUIBU22 New Member Member

304
    49
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้คนเจ็บ หายวันหายคืนนะครับ
    คนที่รอดมาก้ขอให้มีสติคืนมาไวๆนะครับ อย่าไปจดจำสิ่งเลวร้ายในชีวิต
    เพื่อกลับมายืนได้อย่างไม่หวาดกลัว

2. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ขอแสดงความเสียใจ

3. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่เสียชีวิตนะคะ
    และ ขอให้แฟนพี่บาส และน้องคนที่อาการสาหัส ได้หายเร็ว ๆ นะคะ

เดี๋ญวนี้คนขับรถ กันเอาแต่ใจตัวเอง ไม่คิดถึง ใครเขาเลย
    ช่านแต่อารมณ์ เคยอ่านว่า ผลสำรวจ บอกว่า
    คนทุกคนที่ ขับรถ คิดว่า ตัวเองเก่งที่สุด 555 คิดแล้วก็เออ จิงวะ

ขับรถ ใจเย็น ๆ ใช้สติและสมอง นะคะ

วันนี้ ก็พึ่งเจอคนใจร้อน มาเหมือนกัน ถึงขั้น เดินมาหาที่รถ แล้วมาด่าเราเลย
    ทั้ง ๆที ตนเอง เป็นฝ่ายผิดที่ฝาไฟแดง ออกมา เหอ เหอ คนหนอ คน !!!!

4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เสียใจด้วยนะครับ
    ขอให้ผู้ที่รอดชีวิต ปลอดภัยทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้