ขอดูแนวทางการแต่งแรง Tiger D4D หน่อยครับ...

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Drr_tactics, 9 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    พอดีน้องผมเพิ่งเริ่มเล่นรถไม่ค่อยมีความรู้ตอนนี้เสียบ ECU JUNIOR ใบเดียวนอกนั้นเดิมหมดแล้วกล่องตัวนี้ Up โบได้ถึงSize
    ประมาณไหน ใครที่ใช้ D4D หรือผู้รู้ผู้มีประสบการณ์เข้ามาช่วยกันหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ....

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    รอดูอยู่นะคร้าบ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้