ประกาศ ; ยืนยันกำหนดการแข่งขัน AWD Hyper Drag#2 วันเสาร์ที่20มี.ค.53 ตามกำหนดการเดิมครับ / รายละเอีย

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 9 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มีครับ เขียนรุ่นเลดี้ เพิ่มไปในใบสมัครได้เลยครับ

โทรคุยกับ พี่บังเมื่อวานนี้ ณ.ตอนนี้สนามยังเปิดแข่งได้ตามปกติครับ

2. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    มีรายการขั้นระหว่างการแข่งแบบฮาๆไหม ครับ หรือแข่งอย่างเดียว (ไปด้วยแน่ๆ)

3. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ใกล้วันเเละ เเล้วเจอกันครับเพื่อนๆ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    รุ่น Lady เขียนต่อท้ายในสมัคร ส่งให้พี่โอเลยครับ

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ตื่นเต้นจังเลย ไม่ได้ไปนานแล้วว่าวเกียร์ดีกว่า อิอิ

6. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ส่งเรียบร้อยแล้วครับบ

อยากได้เทคนิคมั่งไม่เคยแดรกมาก่อนเลย

7. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ส่งเรียบร้อยแล้วครับบ

อยากได้เทคนิคมั่งไม่เคยแดรกมาก่อนเลย

8. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ใครจะสมัครเพิ่ม ต้องสมัครก่อนนะครับ ไม่มีการสมัครที่งานโดยเด็ดขาด

9. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0

ไม่ใช่แค่ไม่สบายแล้วครับ.... เป็นโรคหัวใจเลยครับ...... ผ่าตัดเปลี่ยนหัวใจอย่างเดียวเลย........งานนี้แข่งเสร็จไม่ทันแน่นอนครับ ....

อ่อ โช๊คคงต้องหยุดไว้แล้วละครับ........เสร็จงานนี้.... หน้าแข้งไม่เหลือขนแล้วครับ

10. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0

งั้นก็ปลูกขนหน้าแข้งไว้รอเลยซิท่าน 555+

11. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    โอ๋ครับ มีน้องๆ subaru ที่ชลบุรีขอถอนตัวไม่ไปเเข่งครับ เนื่องจากติดงานกัน เเละเป็นงานของเพื่อนๆที่กลุ่มเค้าด้วย รายชื่อดังนี้ครับ

1) Sinz ชัย Subaru
    2) atakumi โอ๊ด Subaru
    3) BMX แอมป์ Subaru
    4) winman1394 วิน Subaru
    5) KHAI_SB ค่าย Subaru

พวกน้องที่ส่งรายชื่อเมื่อคืนนั้นเเหละครับโอ๋ ( ชื่อจริงจำไม่ได้อะครับ ) ที่หัวกระดาษมีเขียนชื่อไว้อยู่ครับ

เเต่ก็ยังมีไปอีกหลายคันนะครับทางชลบุรี ผมไปเเน่นอนครับ

12. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    หัวใจ เนี่ย ลูกสูบ หรือ ท่อนตรง ป๋าต๊อก สงสัยลองเปลี่ยนเกียร์ที่ 8,000 รอบ หลายรันไปหน่อย ใช่มั้ย 555++

13. waskarn

waskarn New Member Member

12
    1
    0
    อยากไปด้วยมาก แต่เข้ามาดูไม่ทัน ไว้โอกาสหน้าแล้วกันครับ

14. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ถ้าเวลาเพียงพอมีแน่ครับ อย่างคราว Hyper Drag#1 มีประกวด สาวขวัญใจอีโว
    แต่คราวนี้เวลาต้องกระชับขึ้นมา คาดว่าเวลาอาจจะไม่พอจัดครับ

15. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ยินดีครับ

16. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    คอมที่บ้านเข้า RCWEB ไม่ได้เลยอ่ะคับ อ่านได้แต่พิมพ์ไม่ได้
    พอดีเอารถมาทำศูนย์ฮอนด้าเลยได้มีโอกาสเล่น ไม่งั้น สงสัยลงแดงแน่ๆ ไม่ได้เข้าบอร์ด
    วันเสาร์เดี๋ยวไปเจอร้านหมูด้วยคนครับ สัก 9.30
    ตอนเย็นมีใครมีโปแกรมไปไหนกันรึเปล่าครับ วิ่งเสร็จน่าจะสังสรรค์กันหน่อยนะครับ

17. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    โทษนะคับ โอนเงินไปยังได้อยู่ทป่าวคับ >น้องใหม่<

18. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    งานนี้ถ้าไม่ได้ไปน่าเสียดายจิงๆคับ ผมเองยังไม่แน่ใจเลยต้องรอดูพรุ่งนี้อีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้