Gigma ใส่ล้อ ออฟ -34 ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย อานนท์ eg, 10 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อานนท์ eg

อานนท์ eg New Member Member

26
    0
    1
    ลบกอนผู้รู้หน่อยครับ
    หรือ Sigma ปกติใส่ล้อออฟเท่าไหร่ล้อถึงจะไม่หุบเข้าไปดานในอะครับ

2. อานนท์ eg

26
    0
    1
    ลบกวนผู้รู้ รู้แล้วจะรีบลบให้ครับ

3. อานนท์ eg

26
    0
    1
  4. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    อันนี้ไม่แน่ใจอะคับแต่ใส่ล้อที่มีอ๊อฟเสจ เยอะ ต้องลอง สเปลเซอร์อะคับ

5. Im_big

Im_big New Member Member

37
    0
    0
    รอผู้รู้มาตอบครับ...

ช่วยอัพ

6. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    แต่ผมมีความมั่นใจว่าต้องใส่ สเปย์เซอร์แน่นอน เพราะผมใส่ หน้า 17 7.5 นิ้ว หลัง 16กว้าง 8.5น้ว ลองเกือบสองนิ้วซุมไม่ติด แต่ติดโช๊ค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้