ขอไว้อาลัยแด่ ผกก.สภ.บันนังสตา พ.ต.อ.สมเพียร เอกสมญา ผู้เสียสละครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย jds, 12 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    เสียใจด้วยจริงๆครับ ความยุติธรรมหายากจริงๆบ้านเรา...

2. pop-up

pop-up New Member Member

85
    3
    0
    ขอเเสดงความเสียใจอย่างสุดซึ่ง

3. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    ขอร่วมไว้อาลัยให้แก่วีระบุรุษแห่งบันนังสตา

ขอให้ดวงวิญญาณของ พ.ต.อ.สมเพียร เอกสมญา ไปสู่สุขคติ

4. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ผมขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ผมเคยไปทำงานที่ยะลาเคยทราบมาว่าท่านเป็นคนที่ไล่ล่า พวกโจร และเอาจริงในการกวาดล้าง ท่านเป็นคนจริง ทำงานจริง ไม่เลี้ยงไข้เหมือนกับ...........

5. ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ..

6. noname2

noname2 New Member Member

1
    0
    0
    ตอนได้ยินข่าวก็ตกใจนะครับ ฟังแล้วเศร้าๆ

ยังไงผมขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

7. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
    เขาคงเป็นอีกคนนึงที่จะอยู่ในใจพวกเราต่อไป
    เหมือนคุณสืบ นาคะเสถียร ที่ยังอยู่ในใจคนไทย

8. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

9. TheKoB-AZ

TheKoB-AZ New Member Member

3
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ...

10. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    ขอแสดงความเสัยใจกับครอบครัว เอกสมญา ด้วยนะครับ

ท่านไปอย่างสมเกียรติแล้วครับผม

11. Park Joen Ae

Park Joen Ae New Member Member

136
    0
    0
    ขอให้ไปสู่สุขตินะครับ คนดีๆ ยังมีเยอะครับ ในประเทศไทย

ใครทำดีขอให้เจริญ

ใครทำชั่ว

ขอให้มัน อับจน ไปทั้งชาติ

12. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    RIP ครับ

13. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
    หลับให้สบายนะครับ
    ขอให้ดวงวิญญานของท่าน ไปสู่สุขติครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้