ขออนุญาตลงรูปครับพอดีใส่ล้อใหม่มา

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย jongjit999, 13 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ขาวๆอวบๆสวยๆ อิอิ

2. maxza c100

maxza c100 New Member Member

154
    1
    0
    สวยเลยครับ แลกไหมครับ อิอิอิอิอิอ

3. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ว้าวๆๆ GT4 สวยๆ อยากได้ๆ

4. jongjit999

jongjit999 New Member Member

66
    0
    0

ล้อไม่ติดอะไรเลยครับ แต่ข้างหน้ามันจะต้องลองสเปเซอร์ ประมาณ 5 mm นะครับเพราะว่ามันจะติดลูกหมากเวลาใส่
    แค่นั้นก็เลี้ยวไม่ติดแล้วครับ

อีกอย่างครับ ล้อหน้ามันออฟ +32 หลัง +30 นะครับ

ส่วนโช๊คหลังผมใช้โช๊คแก็ซของ คายาบ้า ครับ ส่วนข้างหน้าผมใช้ตัวเดิมแล้วเอาไปอัดน้ำมันใหม่นะครับ (ร้านเตี้ยบางพลัด) แหล่มมากๆอิอิ

ปล. รถผมไม่ได้โหลดนะครับเลยไม่ติดอะไร แต่ว่าสักเดือนหน้าจะไปโหลดบ้างแล้วครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้