ไปงานนี้กันไหม๊ ขา DRAG วิ่งฟรีนะจ๊ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 14 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เป็นไงมั่งคับ ใครไปคลอง 5 มา รายงานผมหน่อย

1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ช่ายยยยย มาบอกกล่าวกันหน่อยเด้อ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    งานดีครับ รถเยอะพอประมาณ ได้เห็นรถ VIPสวยๆวิ่ง DRAG โชว์ด้วย

วิ่งฟรี อาหาร-เครื่องดื่ม ฟรี

เก้า ผม น้องหน่อง ไม่ได้ถ้วยครับ

เก้ายังไม่คุ้นกับเครื่องใหม่ น้องเขียวรุ่น 20วิ ได้ชิงที่3 แพ้ไปเสี้ยววิ น้องหน่องรุ่น 16วิ โดนไปเสี้ยววิเช่นกัน

ที่เจ๋งสุดๆ น้องปื้ดครับสุดยอดมากมาย ถ้าจำไม่ผิดได้แชมป์รุ่น xx.55 ครับ สุดจริงๆ

ภาพก็มีนิดหน่อย เดี๋ยวเย็นๆกลับมาลงให้...:eek:

3. รอชมครับ

4. green nv #032

2,789
    89
    0
    ภาพครับ...:eek:

เก้า น้องหน่อง น้องเขียว ส่วนรถน้องปื้ดจอดอยู่กับทีมเซอร์วิสของน้องเค้าครับ ไม่ได้ถ่ายมา

cef+RB...ลองนั่งแล้ว...แจ่มครับ...:cool:

แดดแรง สุดๆ...:)

ไม่ต้องกรี๊ด...:D

แสงหมดละ พยายามเก็บภาพได้อีกหน่อย...:p

สองภาพนี้ว่าจะไปถ่ายละ น้องหน่องขอมาเลยจัดให้...:eek:

Booth ที่น้องเค้าสังกัดอยู่...:eek:

หมดแล้ว...:eek:

5. green nv #032

2,789
    89
    0
    SR20DE AUTO UK spec ของเก้า วิ่ง 18 วิ...เก้าบอกกดเต็มที่แล้วเนี่ย เครื่องมันเป็นไรป่าวหว่า...???
    นั่งคุยกันซักพักถึงบางอ้อ

เป้ : " เก้าเกียร์เปลี่ยนที่กี่พันรอบอ่ะ "

เก้า : " 2,500 รอบ "

เป้ : " อือม์...ถึงว่าดิ กดเต็มแล้ววิ่ง 18 อิๆ...:p "

CEF น้องหน่อง ยังไม่ค่อยพร้อมเรื่องยาง ออกตัวแบบไม่เต็ม มีแถนิดๆแล้วอ่ะ ไม่ได้ลองให้กดเต็ม ไว้พร้อมๆก่อนเดี๋ยวนัดไปหวดกันวันศุกร์...:cool:

6. SR20DE AUTO วิ่ง 18. ก้อพอได้แล้ว เท่าที่สอบถามเค้ามา ก้อวิ่งกันอยุ่ 17 ปลาย - 18 ต้น (แบบเกือบแสตนดาร์ดนะ) ถ้าวิ่งสัก 19 อ่ะค่อยเครียด เสียดายจิงๆ ไม่ได้ไป ติดไว้รอบหน้านะพี่เป้

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไปแล้วก็ไม่ได้เมาอ่ะเด่ะ

8. green nv #032

2,789
    89
    0
    เดี๋ยวรอรถพี่เบิ้มเสร็จก่อน อิๆ อยากชมเวลา...:eek:

รอนอกรอบอีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้