มีทติ้งแบบจิงจังซักครั้งเป็นไงคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย bigbom69, 16 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    ก็น่าจะดีนะ

2. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ทำไมรู้สึกเหมือนเหมือนเป็นเจ้าของงานจังเลยครับ
    จะยังไงก้อตามถ้าเป็นไปได้ก้ออยากให้มาเจอมาพูดคุยสนทนาหรือดื่มกันก้อว่ากันไป ส่วนสถานที่ก้อค่อยว่ากันอีกทีที่ไหนก้อได้ถ้าจะไปไม่ไกลเกินหรอกครับ จริงไหมครับ ทุกๆท่าน

3. MacEE42

MacEE42 New Member Member

184
    2
    0
    1. งานบอลอบอุ่นและสนุกมากมายครับ
    2. ขอขอบคุณพี่เอก พี่น้อง คุณอุ้ย คุณบอย พี่บอม คุณฟลุ้ค ที่จัดให้มีงานนี้ และขอบคุณสมาชิกท่านอื่นๆ รู้ว่าอบอุ่นงี้มาเข้ากลุ่มตั้งนานแล้ว
    3.งาน AC8889 ไปแน่นอนครับส่วนวันเวลา วันเสาร์สองทุ่มเห็นด้วยอย่างแรงครับ
    4.วันเสาร์หยุดยาวเราก็ไปพักที่ไหนสักคืนก็ดีครับ
    5.วันอาทิตย์ผมก็ว่างเพราะยังโสดครับ อิอิ

ปล. 1. อยากได้(โดน)พวงกุญแจ accord club สีขาวขุ่นๆอะครับใครแบ่งผมอันนะคร้าบบ
    ปล 2.ปลายเดือนมีใครพร้อมจะติดดิสเบรคหลังมั้ยครับ เห็นเพื่อนสมาชิกบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้