นัดรวมกันก่อนคับ เสาร์นี้ AWD Hyper Drag#2 / ร้าน SITT TURBO พระราม9 09.00น. ล้อหมุน10.00น. ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 17 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tronado

Tronado New Member Member

15
    0
    0
    เกล้ากระผม อดอีกตามเคย

2. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ไปด้วยครับ ... คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆ จัง

3. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เจอที่สนาม ครับ ตอนเช้าเอารถ ไปตั้งศูนย์ ก่อน

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ตื่นแล้ว เดียวเจอกันน คับบบ ผมอาจจะไปช้า นิส แต่ยังไง น่าจะทันก่อนล้อหมุน

ต้องไปเอา ทะเบียนรถ ก่อน เอาไปต่อไว้

5. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ใครถ่ายภาพมาช่วยลงให้หน่อยคับ วันนี้จะนั่งรอภาพเหมือนวันหวยออกเลย...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้