ไม่มีไร แค่อยากบอก

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Bigtiger, 23 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่จริ๊ง 3ดอร์ฮอตกว่า ฮ่าๆ

1. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ตอนนี้ ผมไม่ได้ใช้ Hilux แล้วอ่ะคับ
    แต่ยังไงก็ยังรักและเคารพพวกพี่ๆ ทุกคนเสมอคับ
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่มีให้กันคับ
    และเห็นด้วยกะพี่เอ๋ด้วยคับ

2. น้องอูพูดแบบนี้หมายฟามว่า เอา3ดอร์มาเล่นแทนละเหรอ

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    คอเดียวกันครับ

4. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อิอิ ผมไม่ได้ใช้ 3ปาตู หรอกคับ
    ผมใช้หนูแจ๊ส วีเทคค้าาาาาบ
    แต่ก็ยังรัก HLC อยู่เสมอคับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:51:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:51:31 ----------

อิอิ ผมไม่ได้ใช้ 3ปาตู หรอกคับ
    ผมใช้หนูแจ๊ส วีเทคค้าาาาาบ
    แต่ก็ยังรัก HLC อยู่เสมอคับ

5. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ดีใจด้วยคนคับอิๆรักHLCจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้