สมาชิกใหม่Sunny Thailand รายงานตัวด้วย(สมัครใหม่ครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 31 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113

ยินดีต้อนรับน่ะครับ คุณบอล

ส่วนเรื่อง สติ๊กเกอร์ เดี่ยวรอผู้บริหาร สักหน่อยน่ะคร้าบบบ

Sunny-Thailand เย้:D :D :D :D

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เรื่อง สมาชิก ที่อยู่ ต่าง จังหวัดนี่

รอ สักครู่ นะ เพ่ น้อง

ไม่ เกิน มีตติ้ง เดือน หน้า

มี ข้อสรุป แน่ นอน

ช่วง นี้ ก็ เข้า บอร์ด

บ่อย ๆ หน่อย แล้ว กันนะ คร๊าบ เพ่น้อง

3. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ตามที่ฝ่ายสันทนาการแจ้งนะครับ

4. koco_mcdonal

koco_mcdonal New Member Member

320
    26
    0
    น้องใหม่ค๊าบพี่ๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ชื่อโก ครับใช้รถ B11 E15 turbo อยากได้เหมือนคุณ ball เหมือนกันครับ หามาตั้งนานแล้วครับ club sunny thailand ครับ ตอนนี้อยู่ที่ กทม. ขอคำแนะนำด้วยนะครับ (แต่ยัง งง งง กับการใช้ web นี้ แต่ก็คงพอเรียนรู้ได้ครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มีนาคม 2006
    au_tourlek ถูกใจสิ่งนี้
  5. cnone on the way

cnone on the way New Member Member

5
    2
    0
    Cnone on the way

เตยครับ

B14 ครับ

อยู่กทม ย่านบางซื่อครับ

6. biostrom

biostrom New Member Member

9
    2
    0
    อยากได้ดว้ยยังไม่มีติกเก้อเลย

7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    หวัดดี และ ยินดี ต้อนรับ ทุก ๆ ท่านน่ะ อีกรอบ น่ะ คร้าบบ

พวกเรา Sunny -Thailand คนไทย ใจดี คร้าบบบ

ฟันเธอ...... อะอะอะ :D :D :D

8. GU_AE

GU_AE Guest

0
    0
    0
    อยากเข้าด้วยคน

ผมใช้B-11อยู่อยากแต่งคับแนะนำผมด้วย ตอนนี้มีแต่แม๊กอย่างเดียว 014491667/ตูนคับ
    ขอบคุณล่วงหน้า(ถ้าให้ความช่วยเหลือ)

9. สมาชิกใหม่ครับ / เอก B12 /

ขอร่วมเป็นสมาชิกค้วยครับ

10. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ยินดี ต้อน รับ

สมาชิก ใหม่ ทุกท่าน คร๊าบ

ท่านใดที่ยังไม่ได้

สมัคร สมาชิก rcweb

รบกวน ไปสมัคร ก่อน นะ คร๊าบ

11. ball_b14

ball_b14 New Member Member

14
    2
    0
    รับทราบครับ จะพยายามเข้าบอร์ดบ่อยๆนะคร้าบ หรือถ้าเร่งด่วนติดต่อได้ที่ 01-2765508 ครับ ขอบคุณล่วงหน้า

12. NUM RE

2,001
    497
    0
    สวัสดีทุกๆท่านนะครับ
    คุณเอก กับ คุณตูน รบกวนช่วยสมัครสมาชิก rcweb ก่อนนะครับ ขอบคุณครับผม

13. koco_mcdonal

koco_mcdonal New Member Member

320
    26
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับการต้อนรับอย่างอบอุ่น จะพยายามติดตามข่าวสารให้มากที่สุดครับ Tel 01-4042033 ครับ msn [email protected]

14. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ยินดีต้อนรับทุก ท่าน คร๊าบ

15. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ยินดีต้อนรับ คร้าบ ฟัน เธอ

16. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    มีกี่คนแล้วครับตอนนี้ ถึง 120 ยังเนี่ยะ เยอะมากๆ

17. NUM RE

2,001
    497
    0

ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ
    ส่วนใครที่จะมาสมัครสมาชิกแต่ยังไม่ได้สมัครสมาชิก rcweb ให้ไปสมัครก่อนนะครับ
    แล้วมาสมัครสมาชิก ของเราใหม่อีกครั้ง นะครับ เรารับทุกท่านอยู่แล้วครับ

18. ภฮ 543

ภฮ 543 New Member Member

16
    4
    0
    ใหม่ครับ N16 นิสัยดี น่ารัก เอาใจเก่ง เหล้าไม่กิน บุหรี่ไม่ดูด โสดสนิทติดปีกได้ครับ

19. Denn

9,717
    819
    113
    ฟันเธอ ฟันเธอ ฟันเธอ.......... Gang คร้าบบบ :D :D :D

20. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    สมาชิกเยอะมากๆ แต่ขับรถไม่เคยเจอกันเลย
    เจอกันบีบแตรทักกันบ้างนะค๊าบบบบบบบบ

21. NeuNg_cha

NeuNg_cha New Member Member

62
    15
    0
    อยากเป็นสมาชิกSunnyบ้างครับ ผมใช้ B14 อยู่ครับ (หนึ่ง ฉะเชิงเทราครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2006
  22. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    สวัสดี ครับ คุณ หนึ่งฉะเชิงเทรา

บี 14 สู้ สู้

ยินดี ต้อน ร๊าบคร๊าบ

23. วันดี

วันดี New Member Member

1
    0
    0
    ผม ตี๋+ กิตติศักดิ์ nissan sunny b11 เดิม ๆ ครับ

24. Milky~*

Milky~* New Member Member

8
    2
    0
    สมาชิกเยอะขนาดนี้ ถ้าไม่ไป มิตติ้ง จะโดนเตะ ออกนอกคลับม๊ะเนี้ย T-T

25. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0

ฮ่าๆ

ดีคับพี่ตั๋น รถเป้งไง บ้างค๊าบ

26. NUM RE

2,001
    497
    0
    ไม่โดนหรอกครับ ใครจะไปกล้าทำ แต่ถ้าว่างๆก็มามิตติ้ง บ้างก็ดีนะครับ สนุกน้า ลองมาดู ซิ:)

27. Denn

9,717
    819
    113
    ขับรถเจอกัน ทักทายกันได้เลย คร้าบบ.... :D :D :D

28. NeuNg_cha

NeuNg_cha New Member Member

62
    15
    0
    NeuNg_cha
    สวัสดีครับ จะพยายามเข้าบอร์ดบ่อยๆครับ :cool: : )

joylygirl ถูกใจสิ่งนี้
  29. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    อิ อิ อิ

ได้ เลย คร๊าบ

เข้า มาอ่าน บ่อยๆ

โพส บ่อย ๆ

เดี๋ยว ก็ สนิท กัน เอง คร๊าบ

เพ่ น้อง

เวลาไป มีตติ้งจะได้ไม่เขิน กัน คร๊าบ

30. ball_b14

ball_b14 New Member Member

14
    2
    0
    ไปไงอ่ะ ไอกระผมมันอยู่ไกลโคด โคด เฮ้อ..!!! เศร้า:confused: :confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้