สมาชิกใหม่Sunny Thailand รายงานตัวด้วย(สมัครใหม่ครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 31 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    กอล์ฟครับ นิสสันซันนี่ B14
    ฝากระโปงดำครับ เดิมๆ
    ท่อมันดังครับล้อไม่อยากจะหมุน
    ขอเข้าร่วมด้วยอีกคันนะครับ:rolleyes:

NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  2. film_19

film_19 New Member Member

59
    10
    0
    ดีครับ ไม่ได้เข้ามานาน สมาชิกเยอะจัง

3. สายลมพเนจร

สายลมพเนจร New Member Member

66
    48
    0
    เหมือนจะเก่า แต่มาใหม่ครับป๋ม

ฝากเนื้อตัวด้วยจร้า

4. นายนุB11

นายนุB11 New Member Member

4
    2
    0
    นุคับ

5. boyzkung

boyzkung New Member Member

27
    10
    0
    บอยคับ อยาก.....(มา)ตั้งนานแล้วครับ... [email protected]
    เด็กอุบลฯ กัปป๋ม...

6. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    สวัสดีสมาชิกใหม่ทุกๆ คนนะครับ ยินดีต้อนรับ..... :welcome:

7. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะคร้าบ

เจอกันวันมิตติ้ง มากันเยอะๆ นะคร้าบ

รับรองสนุก

8. fishy

fishy New Member Member

8
    0
    0
    พลครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
    Almera Young เดิมๆอ่ะครับ
    แต่ใจรัก Sunny นะครับขอฝากเนื้อฝากตัว ฝากใจด้วยนะครับ
    [email protected]
    เข้ามาคุย ทักทายกันได้นะครับ

9. i-panter

i-panter New Member Member

1
    0
    0
    ขอโทษนะคับคือว่าผมจะสมัครเป็นmemberต้องสมัครยังงัยคับ

ขอบคุณคับ
    Panter B14

E-mail : [email protected]

10. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    อย่าลืม มา มิตติ้ง กันนะครับ

11. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    :D :D :D
    :p :p :p

12. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    ///// รายชื่อยางเปนหาง ว่าว เลยไม่ค่อยเจอบนถนนเลย ง่ะ.... /////

13. Kung~Hp1300NisMo Rai-ana*

Kung~Hp1300NisMo Rai-ana* New Member Member

17
    0
    0
    ผมชื่อ น้อง กุ้ง ครับ ขับ Nissan sentra (ตัวเหลียม) ครับ
    มาอยู่เป็นสมาชิกได้ปล่าครับ

14. START B14 (NONTHABURI)

START B14 (NONTHABURI) New Member Member

3
    0
    0
    START(สตาร์ท) ครับ B14 ขอสมัครด้วยคนนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤษภาคม 2007
  15. fishy

fishy New Member Member

8
    0
    0
    เย้ๆ ได้เป็นสามาชิกแว้ว เย้ๆ เจอกันทักทายกันบ้างนะคร้าบบบบ แต่ยังไม่มีติกเกอร์ติดท้ายรถเยยอ่ะก๊าบบบ

16. golf_zahh

1,815
    498
    0
    เมื่อวันเสาร์ไปมิตติ้งมาแล้วรู้สึกเหมือนเป็นสมาชิกเต็มตัวและ

จะพยายามไปตลอดนะครับ

:rolleyes: :rolleyes: กอล์ฟครับ B14:eek: :eek:

17. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    อยากได้สติกเกอร์ ต้องมามิตติ้งนะครับ

18. tuor-tuor

tuor-tuor New Member Member

20
    6
    0
    สวัสดีครับ ผมขอรายงานตัวครับ

ผมตั้วใช้b14ครับ

19. สายลมพเนจร

สายลมพเนจร New Member Member

66
    48
    0
    เพียบเลย

เฟี้ยวจิงๆ

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ยินดีต้อนรับ ทุก ๆ ท่านน่ะคร้าบบบบบบบบ +++ :D

21. @BoM@

@BoM@ New Member Member

14
    0
    0
    ขออยู่ด้วยคนนะครับ

ฺชื่อ Bom ครับ
    ใช้ B13 กลายพันธุ์ หน้า A31 ท้าย R33 (ตอนนี้ยังพำนักอยู่ในอู่) เครื่อง GA16

22. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    หน้า A31 นี่ TBO หรือเปล่าครับ รอชมและยินดีต้อนรับครับ

23. 3dhunsapaplearn

3dhunsapaplearn New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีคับพี่ๆในคลับ ผมอยากร่วมคลับด้วยจังเลย ได้แต่ดูบอร์ด ที่คนนั้นคนนี้ โพสไว้ ยังไม่กล้าสมัคร เพราะผมกลัวว่าจะออกมิดติ้ง ไม่ค่อยได้ กลัวว่าทางพี่จะไม่รับครั้งนี้ เลยมาลอง สมัครดู อิอิ ผม ชื่อ 3D ใช้ Neoตัวปีประมาณ 2000 ไม่รู้รหัสเครื่อง เพราะไม่ค่อย สันทัด เมลผมก็ [email protected] ก็ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยนะคับ สุดท้าย ถ้ารับผมเข้าเป้นสมัครแล้วก็ส่งเมล มาบอกด้วยนะคับ รบกวนด้วยนะคับ / ว่างๆก็จะหารูปรถมาลงให้ดูนะคับ ธรรมดาอยากโชว์ ขอบคุณพี่ๆ ล่วงหน้านะคับ

24. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    พี่หนุ่มส่งเมลตอบกลับให้น้องเค้าด้วยคร๊าบบบบ

25. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    รอ ชม

ตัว เป็นๆ อยู่ นะ กร๊าบ

26. golf_zahh

1,815
    498
    0
    รอดูด้วยคนครับหวังว่ามิตติ้งหน้าคงเจอครับ

กอล์ฟครับ B14

27. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0
    โป้นะค้าบสมาชิกใหม่คับ

28. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    รถแรงมาแล้วคับพี่น้อง

29. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ยินดีต้อนรับครับป๋ม

30. Kung~Hp1300NisMo Rai-ana*

Kung~Hp1300NisMo Rai-ana* New Member Member

17
    0
    0
    อยากอยู่มังจังเลยแต่รถมันเก่าไป +_+"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้