สมาชิกใหม่Sunny Thailand รายงานตัวด้วย(สมัครใหม่ครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 31 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SCORPION_VUT

SCORPION_VUT New Member Member

49
    23
    0
    สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้อง ชาว ST ทุกคน
    สมาชิกเก่ามารายงานตัวครับ ไม่ได้เข้ามานานเลย คิดถึงทุกคนครับ

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  2. อยากได้แม็กมือ2ขอบ17แต่ง B14 คับ

ช่วยแนะนำร้านแม็กมือ2 ที่แจ๋วๆหน่อยคับหรือคัยมีแม็กขายมือ2 สภาพเจ๋งๆ ส่งเมล์มาได้นะคับ [email protected] ขอภาพด้วยนะคับ ย้ำ 16 หรือ 17 ก้อได้คับที่ใส่กับ B14

3. NuNeE

NuNeE New Member Member

3,041
    34
    0
    ดีค่ะ สมาชิกใหม่ เหมือนกัน ชื่อ นี ค่ะ ใช้ N16 จ้า

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  4. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0

ถ้าไปวันเสาร์นี้ที่คลองห้าได้มั๊ยอ่าครับ แล้วงานเริ่มกี่โมง เลิกกี่โมงอะครับ

:D:D

5. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ

6. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    น้องกาน น้องใหม่ครับพี่ ๆ มาครับ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  7. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

บ่ายโมงค้าบ แล้วเจอกาน
    :D

8. Save Nismo

Save Nismo New Member Member

4
    1
    0
    มีใครเล่นฮี้ห้า ( hi5 ) กันบ้างครับ ขออนุญาติเรียนเชิญมาเข้ากลุ่ม ~ Nissan Sunny Club ~ กันนะครับ
    ตอนนี้มีกันแค่ 2 คนเอง เหงามาก ๆ เลยครับ ขอเรียนเชิญทุกท่านด้วยนะครับ

9. e.ford

e.ford New Member Member

9
    0
    0
    ชื่อฟอร์ด(ไมเนอร์)ครับอยู่ท่าพระใช้b11(ผุทั้งคัน)ครับ

10. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ

11. touru12

touru12 New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีคับสมาชิก ทุกๆคน ผมต้นb12 อยู่นครปฐมครับ เป็นsale รถใหม่nissanครับ อยากทราบข้อมูลอะไรลองมาคุยกันได้ครับ

12. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    น้อง ติ่ง ก้อ มาใหม่คร้าบบบบ พี่ :D:D:D:D

13. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    มาครับ อิอิ

14. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ยินดีต้อนรับน้องใหม่ทุกๆท่าน

15. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    มารายงานตัวอีกทีคร๊าบบบบ

16. Tora

Tora New Member Member

211
    24
    0
    ผมขอสมัครด้วยครับ ผมชื่อต่อครับ B14 ท้าย 3 ชั้นครับ

17. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0

สวัสดีและยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ

เข้ามาพูดคุยกันในบอร์ดบ่อยๆ นะครับ

มาแชร์ และ แบ่งปันความรู้กัน

เพราะยังมีในสิ่งที่คุณรู้และไม่รู้

เพราะในที่นี้ ต่อให้สมาชิกเก่าก็ไม่ได้รู้ไปหมดทุกเรื่อง

หากคุณมีดี อย่าเก็บไว้ เอามันออกมา ...

สิ่งที่สำคัญที่สุด ไปมิตติ้ง พบปะเจอเพื่อนพี่น้องกันบ้างนะครับ ...

ปล. คนบางคน คงจะรู้ตัวดี

18. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

มานกลับมาแว้วววววววว :D

19. pizza racing

1,576
    533
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

20. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

ตามท่านโฆษกเลยครับ ตัวจริงเลยครับ

21. ras1

ras1 New Member Member

24
    5
    0
    ดีใจที่สุดเลยที่ได้เข้ารวมกลุ่มด้วย

22. JupiterForce

JupiterForce New Member Member

7
    1
    0
    สวัสดีครับ ทุก ๆ คน ผม "วี" นะ

พึ่งจะมีโอกาศได้เป็นเจ้าของ Sunny EX Saloon เป็นครั้งแรก เรียกง่าย ๆ ว่ารถคันแรกเลยล่ะ

เริ่มแรกไม่ได้ตั้งใจอยากได้รุ่นนี้เลย แต่พอใช้ไปใช้ไป ก็ยิ่งชอบรถรุ่นนี้มาก ๆ จนตอนนี้คันนี้เป็นของรักไปซะแล้ว (ได้ทะเบียนมาก็ใช้โชคซะอีก ถูกหวยซะงั้น)

ตอนนี้ยังไม่ค่อยรู้เรื่องรถเลยอาศัยหาอ่าน ๆ ในบอร์ดนี้เอา มีอะไรแนะนำหรือให้อ่านเกี่ยวกับการเริ่มต้นใช้รถยนต์ก็ช่วยแนะนำทีนะครับ

ปล. และนี่คือรถผม มันคือ B14 ใช่ป่ะ

23. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    สวัสดี คร๊าบ พีน้อง

สบาย ดี ไหม

ไม่ได้ พูดคุย กัน ซะนาน เลย ครับ

24. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ช่าย แล้ว บี 14 คร๊าบ

มี อะไร โพส ถามได้ เลย คร๊าบ ผม

ยินดี ต้อน ร๊าบ คร๊าบ

25. pizza racing

1,576
    533
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

26. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ขาวจั๊วะเชียว ยินดีต้อนรับครับผม :D:D:D

27. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    น้องใหม่ครับ

28. pizza racing

1,576
    533
    0
    น้องใหม่ครับ

29. JupiterForce

JupiterForce New Member Member

7
    1
    0
    อบอุ่นดีจัเลยที่นี่

มีคำถามอยากถามซักหน่อยครับ คือตอนนี้ผมอยากทำความสะอาดเบาะหน่อยน่ะครับ (เบาะกำมะหยี่) ส่วนมากก็เอาเครื่องดูดฝุ่นดูดเอา แต่อากให้เบาะมันดูสะอาดขึ้นอีกน่ะ ง่าย ๆ คือตอนนี้มันดูดำไปหน่อยอยากให้มันดูสะอาดขึ้น พอจะมีน้ำยาที่ใช้ทำความสะอาดเบาะกำมะหยี่หรือเปล่า ขั้นตอนยุ่งยากมั้ย

หรือใครพอมีวิธีอื่น ๆ แนะนำทีนะครับ

ปล. ยิ่งใช้ยิ่งรัก B14

30. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ยินดีต้อนรับนะครับ...:p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้