สมาชิกใหม่Sunny Thailand รายงานตัวด้วย(สมัครใหม่ครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 31 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ฝากด้วยคร๊าบพี่น้อง หล่อโคดเลย พ่อคนเนี้ย:D:D:D:D:D

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  2. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    เงียบจัง กลางวันไปทำงานกันหมดละสิเนี่ย

3. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    มารายงานตัวค๊าบบบ

4. dejpol

dejpol New Member Member

3
    0
    0
    แนะนำตัวคาป

ผมหม่องนะสมาชิกใหม่ใช้b12อะ:cool::cool:

5. dejpol

dejpol New Member Member

3
    0
    0
    ขอสติกเกอร์กลุ่ม

หวัดดีครับขอสติกเกอร์กลุ่มได้ยังไงคาป:):)

6. ♥Art♥

♥Art♥ New Member Member

37
    34
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคร๊าบ

อาร์ต ขับ b14"00 เดิมๆ ไม่มีตังค์แต่ง

อิอิอิอิ

7. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะคับ

ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์ ต้องขอบอกไว้ก่อนว่า เรื่องเล็กมาก

เรื่องใหญ่ที่สุด คือการได้มาเจอกันก่อน

และสำหรับสมาชิกใหม่บางท่าน ที่เข้ามาเพื่อต้องการแค่สติ๊กเกอร์

ผมว่า คุณคิดผิด ...

8. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ตามนี้คร้าบบบ ท่านใด ที่ต้องการ สติ๊กเกอร์อย่าง น้อย ก้อควรมาเจอกัน

ซัก 2-3 ครั้ง ซะก่อน ผมว่า ไม่น่าลำบากนะครับ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

9. ♥Art♥

♥Art♥ New Member Member

37
    34
    0
    ขอบคุณครับที่รับเป็นเพื่อน เรื่องสติ๊กเกอร์ไม่ใช่เรื่องใหญ่เรื่องมิตรภาพสำคัญกว่า

10. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    รายงานตัวครับ

มาใหม่ครับ ใช้ B14 อยู่ครับ ผม ชื่อหนุ่มครับ

11. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เข้ามาต้อนรับกันก่อนเลยคร้าบ อิอิ...

ทำไมช่วงนี้ สาวๆ เงียบๆ ไปน๊า

12. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    มาแล้ว จ้า :D:D:D:D

13. TopB12

TopB12 New Member Member

155
    89
    0
    ท๊อป
    TopB12
    B12 ครับผม

14. aj_mate

aj_mate New Member Member

142
    225
    0
    aj_champ b13

15. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    มาแล้วค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

16. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ยินดีด้วยจ้า

17. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    เอแล้วตอนนี้ผมใช้ ทีมหรือกลุ่ม Sunny Thailand ได้ยังครับผม

18. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    จ๊ะๆ สาวคนนี้ มันน่า...

ล้างตรูดรอเลย เด๋วไปทะแยง

:D :D :D

ส่วนคนนี้ สาวมานานแล้วนะ

:D :D :D

19. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

:eek::eek::eek::eek: :D

20. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    SuperTI ค๊าบบ

21. Bell BU

Bell BU New Member Member

117
    36
    0
    ผม ชื่อ เบวนะคับ ใช้เจ้าB14อยู่คับ เดิมๆ หาความรู้อยู่คับเพื่อจะไปเอาเเต่งจะได้หล่อๆเหมือนพี่ๆในนี้
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับผมอยู่เเถวปิ่นเกล้าคับ
    ยินดีๆอย่างยิ่ง

22. viola_boyz

viola_boyz New Member Member

19
    11
    0
    เมื่อไหร่ผมจะได้เจอกับพี่ๆทุกคนในคลับล่ะคร้าบบบบบบ

23. Rut_B11

Rut_B11 New Member Member

28
    1
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวครับ

ชื่อรุจน์ ครับ ตอนนี้จอดพังอยู่บ้านครับ กะจะวางเครื่อง Turbo ก่อน เดี๋ยวจะไป Meering ครับ:confused:

24. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ยินดีต้อนรับทุกคนครับ

25. tongmoun

tongmoun New Member Member

63
    24
    0
    ขอสมัครเป็นสมาชิกอีกคนนึงนะครับ Boy B14 พัทยา - บางนา - สมุทรสงคราม

26. j820

j820 New Member Member

4
    3
    0
    ขอเป็นด้วนคน อะครับ

ฝากเนื้อ ด้วยคนครับพี่ๆ ทั้งหลาย:)
    พึ่งเขามา แต่ขัยมานานโข B14 ปี97 อะครับ
    เดิมๆ
    ตอนนี้อยากซิ่งบ้าง อะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 เมษายน 2008
  27. omori

omori New Member Member

17
    14
    0
    หวัดดีครับ พึ่งมาสมัครเข้าคลับใหม่ มีอะไรแนะนำด้วยนะครับ

ชื่อ เจษครับ ขับ sunny b310 ปี 78 สีขาว ครับ

28. chahanaha

chahanaha New Member Member

8
    1
    0
    สมัครสมาชิก

สวัสดีครับผมชื่อ ชะฮ่ะ นะครับใช้ B14 ตัวเดิมๆอยู่อยากหล่อบ้างอิอิ
    ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

29. armkub

armkub New Member Member

46
    31
    0
    สวัสดีครับผมชื่อ อาร์ม ครับ username armkub ใช้ neo N16 ครับ
    ขอสมัครเป็นสมาชิก Sunny thailand ด้วยคนนะครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2008
  30. armkub

armkub New Member Member

46
    31
    0
    :):):):):):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้