สมาชิกใหม่Sunny Thailand รายงานตัวด้วย(สมัครใหม่ครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 31 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ยินดีต้อนรับค้าบบบบ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ ทุก ๆ ท่าน น่ะค้าบ:D

3. Nemo a

Nemo a New Member Member

1
    0
    0
    nemo a - B14 ขอรายงานตัวครับ
    (น้องใหม่ ยังไงรุ่นพี่ช่วยแนะนำผมด้วยนะคับ)

4. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ยินดีต้อนรับค้าบ

5. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    Oat40 Sunny B14 AuMo รายงานตัวครับ:cool:

6. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ยินดีต้อนรับค้าบบ

7. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
  8. GiGna

GiGna New Member Member

30
    2
    0
    สวัสดีค่ะ

sunny B14 -ปี 2000 รายงานตัวค่ะ......ตอนนี้อยู่หาดใหญ่ค่ะ

Au ค้า

9. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    โจ้คร๊าบบบ...
    เคยไปเที่ยวหาดใหญ่... :D:D:D

10. GiGna

GiGna New Member Member

30
    2
    0
    แล้วสนใจจะมาเที่ยวอีกไหมล่ะคะ? .....อิอิ

11. giant_b14

giant_b14 New Member Member

3
    0
    0
    giant_b14 รายงานตัว

12. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..

2/10/52รายงานตัวครับ ก่อนมิตติ้งพรุ่งนี้

13. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

มาไกลด้วยนะนั่น สมุทรปราการ

14. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    หวัดดีคร๊าบบบ เดี๋ยววันที่ 26 นี้ผมไปหาดใหญ่คร๊าบบบ ไปทำงานแถวบ้านจ่า ถ้าไม่รังเกียจแวะมาทักทายกันมั่งน๊า ไปคนเดียว เหงาๆๆ:D

15. ice - Sunny b11

ice - Sunny b11 New Member Member

2
    0
    0
    ไอซ์คับ sunny b11

16. OHM TK

OHM TK Legend (R.I.P.)

64
    2
    0
    หวัดดีครับผมโอมB11รายงานตัว อยู่คลอง3ธัญบุรีครับ เข้ามาได้ซักพักนึงแล้วไม่ได้มารายงานตัวครับ มีกิจกรรมที่ไหนบอกผมด้วยนะ อยากไปร่วมด้วยครับ

17. Ahtit

Ahtit New Member Member

68
    2
    0
    B14 จ้า สมาชิกใหม่ รถ ทำอยู่จ้ายังมะเสร็จ- -

18. na b14

na b14 New Member Member

7
    0
    0
    สมาชิกใหม่
    ขอรายงานตัวครับ
    เน B14

19. JoeBS

JoeBS New Member Member

155
    32
    0
    สวัสดีทุกท่าน ห่างหายบอร์ดไปนานครับ ภาระกิจมากขึ้นตำแหน่งที่สูงขึ้น
    มารายงานตัวอีกครั้งครับพี่ จากชลบุรี

20. supersaloon

supersaloon New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ แนะนำตัว ชื่อ เจ อยู่รังสิต คลอง 2
    ใช้ b14 ปี 2000 ครับ
    ภายนอก เดิมทุกอย่าง
    เครื่อง ไม่เดิมแล้ว

21. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    :D:D:D:D:D

22. kampol_kp

kampol_kp New Member Member

2
    0
    0
    รายงานตัว
    B 14 สีบรอนทอง
    กัมพล สิงห์บุรี

23. m_aln2000

m_aln2000 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะคับ
    ชื่อ เอ็ม ครับ อยู่สุโขทัย

ใช้รถ SunnyB11 อยู่ครับ

24. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    อยู่แถวไหนของสิงห์บุรีอ่ะครับ ถ้าผ่านมาแถวศาลจังหวัดแวะมาทักบ้างนะครับ :D:D:D

25. kampol_kp

kampol_kp New Member Member

2
    0
    0

ผมเปิดร้าน ขาย - ซ่อม โทรศัพย์มือถือ ชื่อร้านลัคกี้โมบาย
    พลาซ่าชั้นใต้ดิน ห้างไชยแสง สิงห์บุรี
    มีเวลาว่างแวะมาทักทายกันบ้างนะ ขอบคุณครับ

26. SAMURAI70

SAMURAI70 Guest

0
    0
    0
    อยากแต่ง

สวัสดีครับทุกๆคน

พอดีผมเพิ่งได้รถมาหนึ่งคันเป็น sunny neo ปี 2001 สีดำ

อยากหาแนวแต่งคับ ถ้าได้เป็นรูปยิ่งดี เพราะไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถซักเท่าไหร่

รบกวนด้วยคับ

หรื้อส่งเป็นเมลย์ให้ก็ได้ที่ [email protected] ขอบคุณมากครับ

27. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ยินดี ต้อนรับ สมาชิกใหม่ ทุก ๆ ท่าน น่ะครับ :D

อยากแต่งรถ
    อยากถามปัญหา
    อยากรู้ประวัติ
    อยากมีเพื่อน ๆ ที่ใช้รถรุ่นเดียวกัน
    อยากมีสังคม ที่บอกไม่ถูก แบบว่าต้องลอง
    อยากรู้ว่า ที่นี่มีัอะไร ดี

ไม่ยากคับ :rolleyes:
    ก็แค่ลองเล่น ลองคบดู
    ไม่ชอบ ไม่ถูกใจ ให้มันรู้ไป 55+ :D

28. Design by Tum

Design by Tum New Member Member

13
    0
    0
    เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับ มือใหม่หัดเล่นคอมฯ
    ชื่อ ตั้ม ครับ
    ใช้ b14 สีบรอนซ์เงิน
    อยู่แถวรังสิต-สะพานใหม่-ลาดพร้าว
    เครื่องเดิม ๆ ถึงเดิมที่สุด
    กำลังเสริมหล่อภายนอกอยู่ โดยได้รับคำชี้แนะจากคุณนุ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ

29. PEEMAII

PEEMAII New Member Member

2
    0
    0
    สมัครใหม่

สวัสดีครับ ผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

สมัครใหม่ครับ เหนบอร์ดนี้มานานเข้ามาเอาข้อมูลแบบไม่แสดงตัวก็บ่อย ยังไงก็

ขอโทษด้วยนะครับ ที่เอาข้อมูลไปแบบไม่ได้บอกกล่าว

ผมอยู่ละแวกพระราม2นะครับ

รถยังเดิมๆอยู่เลยครับ ใช้ N16 นะครับ หลังปีใหม่คงหาล้อมาเสริมหล่อแล้วล่ะครับ

แต่ยังหาล้อถูกใจไม่ได้ซะที ใครมีสวยๆอยากปล่อยแนะนำบ้างนะครับ

ผมชื่อพีมนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ:D

30. auto_running

auto_running New Member Member

8
    0
    0

สวัดดีคับ ผมชื่อSam นะคับ ตอนนี้ผมขับSanny FF คูเป้ B11 อยากทำให้มันสวยๆ แต่ไม่รู้จะทำได้ยังไง พี่ช่วยแนะนำด้วยนะคับ และไม่รู้จะไปหาอะไหล่ที่ไหนด้วยคับ มีอะไรช่วยแนะนำผมทีนะคับ [email protected] แล้วก็เบอร์ของSamเองคับ 086-354-1747

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้