งานเข้าครับเกียร์พัง ! ซีเรียสครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย tOon`, 28 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ประมาณนี้ปะพี่นน มีเสียคร๊อดด เวลาเปลี่ยนเกียร์ มีเสียคร๊อดๆ เวลาเลี้ยงครัชต์ ผมก็เป้นพี่ตอนก่อนลาโลกนะครับอิๆ

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ข่าวล่าสุด เพิ่ง โทรไปวันนี้เอง พี่ชาญ บอกว่า งานเต็มเลย เลยต้องรอไปอีก 2-3 วัน จบ ข่าว :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้