สงสัยจะเป็นใครเดียวในโลกครับEP71 วางเครื่อง 1NZ (vios)

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 1 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    เย้ ................

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เหลือทำหม้อน้ำ กับไล่น้ำมันเบครกับครัช
    ไกล้แล้ว

3. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    เสร็จยังครับพี่ตู่

4. game115

game115 New Member Member

8
    0
    0
    :car:อัพเดตความคืบหน้าด้วยครับ อยากรู้ครับ:D:D:teeth::peace:

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เสร็จนานแล้วนะครับแล้วก็พังแล้วนะคับ
    รอยกเครื่องใหม่อยู่นะ
    หนักไปหน่อย555

6. Planaka

Planaka New Member Member

3
    0
    0
    สงสัยน่ะค่ะ ขออนุญาติถามหน่อยค่ะ แล้ว starlet สามารถว่าง j แล้วเปลี่ยนเป็นขับหลังได้ไหมค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้