กระทู้ลง e-mail หรือ MSN เพื่อนๆ นะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 3 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    อาจจะดูเหมือนซ้ำซ้อนกับกระทู้แนะนำสมาชิกไปนิดนึง แต่ผมคิดว่าน่าจะมีประโยชน์ โดยเฉพาะเวลาจะนัดมิตติ้งกันอะครับ เพราะอาจมีหลายคนไม่ค่อยสะดวกตอบในบอร์ด เลยคิดว่าตั้งกระทู้ใหม่ขึ้นมาเลยดีกว่า สำหรับไว้ใส่ e-mail หรือ MSN ของเพื่อนๆ โดยเฉพาะ รบกวนเพื่อนๆ หน่อยนะครับ จะได้ง่ายเวลานัดมิตติ้ง จะลงเฉพาะอีเมล์ หรือเฉพาะ MSN หรือทั้งคู่เลย ตามสะดวกนะครับผม;);)

เริ่มเลยแล้วกันคนแรก

ชื่อ: โจ้
    E-mail: [email protected]
    MSN: อันเดียวกับอีเมล์ครับ

2. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    เวปมันช้า จนคนไม่ค่อยอยากเข้าก็มีนะโจ้ อิอิ แต่ไม่ใช่คุยกันในเอ็ม จนบอร์ดเงียบไปอีกนะโจ้
    [email protected] บอย หรือ เอก เรียกได้ 2 ชื่อเลยนะคร๊าบบบ

3. ยอด ครับ

[email protected]

อย่าลืมสอนให้พี่หนุ่ม แกเล่นด้วยนะครับ อิอิอิอิ

4. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
  5. เมลล์โคตรโบราณเลย update หน่อยเด่ะ เป็น graph2000gt อะไรเงี้ยะ

6. gdpol

gdpol New Member Member

42
    0
    0
  7. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
  8. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
  9. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่อัพเดตนะครับ เด๊ยวสักพักผมค่อยเอาไปปัดหมุดไว้อีกทีนึงครับ ยังไงเพื่อนๆ คนอื่นทั้งเก่าและใหม่ มาอัพเดตข้อมูลกันได้อีกนะครับ ขอบคุณครับ

10. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
  11. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    [email protected] พี่ หนุ่ม ครับขอบคุณยอดนะที่เป็นห่วงนะอย่าลืมทำตามคำสั่งนะโจ้.....เค้าใจ๋

12. pookpui

1,304
    6
    38
    ระดับพี่หนุ่ม ไม่ต้องสอนแล้วมั้งครับ อิอิอิ สงกรานต์นี้ไปไหนพี่

13. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
  14. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    ไปภูเก็ดกับเพื่อน

15. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
  16. ปริญญา MR2

ปริญญา MR2 New Member Member

50
    0
    0
    e-mail: [email protected]
    อยู่โคราช ไม่ค่อยได้มา join งาน ในกรุงเทพครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้