แจ้งเปลี่ยนเครื่อง เปลี่ยนสี จดซันรูฟ ที่ขนส่ง ไม่ยากอย่างที่คิด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย REDHONDA, 4 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Green_Dragon

Green_Dragon New Member Member

45
    0
    0
    ขอบคุณคุณ REDHONDA มากครับ สำหรับคำแนะนำ

วันนี้ว่าง เลยมีโอกาศได้ไปทำเอกสารเรื่อง Moonroof มาแล้ว

นั่งรอแค่ 20 นาที ที่เหลือ ก็ เอาไปแจ้งที่ขนส่งฯได้เลย

2. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ดีใจด้วยคับที่จัดการได้เรียบร้อย
    เพื่อนสมาชิกท่านอื่นก็ อย่าไปเสียตังให้กับพวกรับจ้างทำเลยคับแพงมากๆ ทำด้วยตัวเองดีกว่า :cool:

3. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ฮ่าๆๆๆๆ ข่าวว่าพี่ REDHONDA โดนเรียกเมื่อเช้า....ลืมแจ้งเปลี่ยนสีเหรอพี่ โดนไปอีกกี่ตังค์ล่ะ...ฮ่าๆๆๆ(อีกที)

ปล. แล้วผมจะโดนเมื่อไหร่หว่า...ยังไม่แจ้งเหมือนกัน...

4. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ข่าวผิดแล้ว P'War
    พอดีพี่จ่าคนนี้รู้จักกันเมื่อเช้านี้เจอเลยจอดรถแวะเอากระทิงแดงไปฝาก
    ทักทายกันตามประสาคนคุ้นเคย

5. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ข่าวผิดแล้ว P'War
    พอดีพี่จ่าคนนี้รู้จักกันเมื่อเช้านี้เจอเลยจอดรถแวะเอากระทิงแดงไปฝาก
    ทักทายกันตามประสาคนคุ้นเคย

ดีจังเลยคับเพ่ ของผมตำรวจแม่งชอบเอาตังค์ไปซื้อเองอ่ะ

6. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    พี่หรวดเขาเห็นพี่เจ๋งใจดีอ่ะดิ ฮ่าๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้