ยินดีต้อนรับน้านกสู่กาญจนบุรี ช่วงสงกรานต์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BOSSAPP, 9 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    น้านกแกเคยลงรูปด้วยเหรอเห็นในคอมแกเพียบเลยแต่ไม่เคยลง 555

แล้วพี่ฟิชโช่รถเป็นปกติแล้วใช่มะครับ มีปัญหาอีกก็ถ่อมาที่นี่ก็ได้นะครับผมมีช่างพร้อมที่บริการพี่ได้ทุกอย่าง อิอิ

2. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    เจอกันแน่นอน ว่าแต่ว่าพร้อมบริการทุกอย่างนี่จิงป่าว วันนั้นจะเรียกใช้บริการตอนกลางคืน ได้ข่าวว่าปิดเครื่องหนีอ่ะ 555

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    วันนั้นจะเรียกใช้บริการตอนกลางคืน
    ใช้บริการอะไรจ่าฟระหัวล้าน555

4. fisho

223
    6
    18
    เอ่อ อันนี้คงต้องถามจ่าอ่ะคับ ด้วยจรรยาบรรณ ไม่อาจเปิดเผยได้ คริ คริ :D :D

5. BOSSAPP

179
    1
    0
    เรื่องแบบนี้ต้องมาดูด้วยตามาเจอกะตัวเองอ่ะครับป๋าอ๊อด

6. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านที่มีใจกันและกัน ผมไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อนเลย มีความสุขมากกกกกกก จากใจของผมคับ
    ขอบคุณตะวันแดงอีกครั้ง รักนะจุ๊บบบบบบบบบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:53:25 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:53:06 ----------

ขอบคุณทุกๆท่านที่มีใจกันและกัน ผมไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อนเลย มีความสุขมากกกกกกก จากใจของผมคับ
    ขอบคุณตะวันแดงอีกครั้ง รักนะจุ๊บบบบบบบบบ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ท่าจะแอบว่ะ555

8. BEEKITTY

216
    6
    0
    รูปถ่ายของความสุขกำลังจะมาในเร็วนี้นนนนนนน โปรดติดตามตอนต่อไป ขอบคุณ55555555

9. BOSSAPP

179
    1
    0
    กล้องพี่นกแท้ ๆ แต่ส่งมาให้ผมลง อ่ะ ๆ ชมบรรยากาศ การต้อนรับพี่นกกะพี่ฟิชโช่เล็กน้อยนะครับ

เจ้าภาพกะลังเตรียมงาน ป้าตี้เล็ก ๆ ปิ้งย่าง บรรยากาศแบบเป็นกันเอง
    กลัวไม่อร่อยมาทำเองเลยตาคนนี้
    ชมบรรกาศโดยรวม

วันต่อมาก็ไปเล่นน้ำ จะมีเล่นบ่อยที่สุดก็ตาคนนี้แหละ

ก่อนกลับถ่ายกะรถสวย ๆ ซักหน่อย อิอิ พี่นก พี่ฟิชโช่ ผม อีกคนนึงเพื่อนผมเองครับ เจ้าของอู่ NP Auto Sport ผู้ที่ช่วยให้พี่ฟิชโช่กลับบ้านได้ อิอิ

ก็จะเป็นประมาณนี้อ่ะครับการต้อนรับของผมก็ทำให้ได้แค่นี้ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 เมษายน 2010
  10. singcoohteam

5,303
    108
    0
    อิจฉาว่ะเฮ้ยยยยยยยยยยยย

11. BEEKITTY

216
    6
    0
    ส้มน้ำหน้าของคนรับปากที่ทำไม่ได้ ฮิฮฮฮฮฮฮฮ

12. fisho

223
    6
    18
    ทำมัยไปว่าป๋าเค้าอย่างนั้นล่ะ ป๋าเค้าติดธุระจิง จิ๊ง :D

13. BOSSAPP

179
    1
    0
    ไม่ว่ากัน ๆ โอกาสหน้าเชิญได้ครับ แต่ไม่รับปากว่าจะได้บรรยากาศแบบนี้ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้