เพื่อนๆชาว Si ใช้ท่อไอเสีย แบบไหนกันบ้างคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย eliang, 10 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เกียร์ m/t นะครับ เฮดเหล็กเม้งพันผ้า+เส้นกลางเดิมตัดแคตต่อตรง+พักปลาย Trust Hiper 2 " เดินเบาเงียบ เวลาซัดเสียงโหดดี 55+

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ก่อนอื่นถามก่อนว่า ใช้เกียร์อะไรคะ ออโต้ หรือ ธรรมดา ถ้าออโต้ แนะนำให้ใส่จะดีกว่าคะ

ราคาก็อยู่ประมาณ 3000 บาทคะ ร้านเฉลิมเฮดเดอร์นะคะ ตรงถนนเกษตรนวมินทร์

สำหรับเรื่องเสียงจะเปลี่ยนไปมากน้อยแค่ไหน ไม่แน่ใจคะ เพราะไม่เคยถอด Autojet วิ่งสักที

3. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    แนะนำมือ2ยุ่นคับ เกียร์ออดโต้ ทรงรีจรัดไปคับ

4. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    ใกล้ๆบ้านผมเลย...

ร้านพี่เค้า ตีเลสยิงตรงราคาประมาณเท่าไหร่คับ

พี่พอจะรู้มั๊ย??

5. hernfah

hernfah New Member Member

18
    0
    0
    mugen silencer ครับ นุ่มหนึบ ดีครับ

6. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ไม่น่าเพิน5000คับ

รับประกัน

เนียนมั่กๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้