[+กำหนดการและรับสมัคร Racing Training Course+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 11 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    กลายเป็นงานมีทติ้งระหว่างคลับเล็กๆไปเลยนะเนี้ย รอเจอเพื่อนๆทุกคนนะจ๊ะ

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ...................

งั้นก็จัดทั้ง Training & Meeting(ช่วงค่ำๆ) ไปเลยดีมั้ยครับผมจะได้เจอพี่ๆเพื่อนๆ&น้องๆไปเลยแบบครบๆอะครับ

3. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    งานดีๆๆขอบคุณวาที่โทรมาแจ้งข่าวดีๆๆ แต่ทางชลบุรีไม่มีใครว่างเลยอ่ะคับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไว้โอกาสหน้าก็ได้คะ ^-^

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อีก 2 อาทิตย์

6. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

โชคดีที่เรื่องบ้านเมืองผ่านพ้นไปแล้ว ไม่งั้นคงติดเคอร์ฟิว ออกมาเรียนกันไม่ได้ละแย่เลย

7. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    รอเวลา ^^

8. thananonn

1,973
    34
    0
    ตอนนี้กลัวอย่างเดียว " ฝน "

9. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ไปด้วย 1 คนนะคาบบ ถ้าฝนตกต้องเปลี่ยนยางถนนเปียกไปด้วยไหม๊เนี่ย 55 ก็ว่าไป

10. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

อีกแค่ 11 วันก็จะถึงวันเรียนแล้ว เพื่อนๆเตรียมรถมาพร้อมแล้วรึยังคะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 05:25:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 05:24:56 ----------

รับสมัครเรียบร้อยคะ

11. thananonn

1,973
    34
    0
    อาทิตย์นี้ ไม่ล้างรถดีกว่า

12. joeshijoe

joeshijoe New Member Member

74
    0
    0
    น้องใหม่ชื่อโจคับ อยากไปด้วย แต่ช่วงเช้าติดธุระ ช่วงบ่ายว่าจะตามไปแอบดูได้ป่าวคับ...อิอิ

13. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

เชิญได้เลยคะ มาเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    วันอาทิตย์นี้แล้วสินะ ทุกท่าน

15. thananonn

1,973
    34
    0
  16. PerawatK

129
    0
    0
    มีใครจะไม่ล้างรถก่อนไปเรียนมั้งค้าฟฟ ฮ่าๆ

17. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    กระผมเนี่ยแหละ จะไม่ล้าง 555+

18. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

พรุ่งนี้แล้วนะคะ อย่าลืมพกร่มกันมาด้วยนะคะ

แล้วก็ใส่รองเท้าผ้าใบ แต่งกายสบายๆแต่ขอแบบสุภาพนิดนึง

หากใครมีเก้าอี้สนามเอาติดมาด้วยก็ดีคะ

มีใครยังมาไม่ถูกบ้างคะ รบกวนโทรถามทางตั้งแต่เนิ่นๆนะคะ

เพราะว่าเดี๋ยววารับสายไม่ทันจะหลงทางและมาสายกันอีก

19. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไปเที่ยวด้วยบ่ายๆละกันนะครับ เช้าติดจิงๆ

20. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ดีเลยคะพี่อ๋อม แวะมาเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ

21. G Type R

3,607
    99
    0
    น้องวานัด 7 โมงครึ่ง แต่พี่ยังไม่ได้นอนเลยวะ 55555+ เจอกันครับทุกคน

22. PerawatK

129
    0
    0
    นอนไม่ค่อยหลับเลย
    แพ้ยาแก้หวัด ตั้งแต่วันศุกร์ฉีดยาไปแล้ว ยังไม่หายเลยครับ
    แดงๆบวมๆคันๆ ทั้งตัวเลย T T
    แต่ยังไงก็จะไป 555+
    คันนนนนน คันนนนนนนนนนนนนนน

23. thananonn

1,973
    34
    0
  24. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    พี่แบงค์โหดมาก ^.^

25. G Type R

3,607
    99
    0
    งานนี้สนุก ได้ความรู้ ความมันส์ ได้ทักษะการขับขี่ใหม่ๆ ต้องขอบคุณ อาจาร์ยอั๋น น้องวา และเพื่อน Club Si และ Integra Inc ที่ช่วยให้เกิดงานดีๆแบบนี้ครับ

26. PerawatK

129
    0
    0
    มันส์มากครับบ รอบหน้ามีอีกไม่พลาดดด
    .......เมื่อวานผมป่วยก็ไปลุย เย็นกลับมาบ้านได้เรื่องเลย ฉีดยาไป 3 เข็ม ยังไม่ดีขึ้นเลย TvT
    ยังไม่หายเลย หนักมาก

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ดีๆ นะครับ พี่ๆ ทุกคน...-

27. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    หายไวไวนะ อิอิ

ปล.อบอุ่น ครับ อบอุ่น

28. samae14

samae14 New Member Member

55
    0
    0
    ฮือๆ ไม่รู้ว่าจะมี ผมไปสมัครToyota Racing School แล้วอ่ะครับ แต่ยังไม่ได้ไปเรียนเลย

29. G Type R

3,607
    99
    0
    งานนี่มีไปตั้งแต่ ปีที่แล้วครับ หากจะมีจัดครั้งต่อไปจะแจ้งให้ทราบจ้า

30. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ก็ว่าอยู่ว่าใครไปขุดขึ้นมาตอบ งานนี้มีขึ้นจะครบปีแล้วละค่ะ ฮาๆๆ

ไม่รู้ว่ายังมีเืพื่อนๆอยากเรียนอีก เพราะว่าถ้ามีคนเรียนเกิน 10 คน วาเองก็อยากจัดให้อีกค่ะ มีใครสนใจไหนละค่ะ ^-^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้