ขอเป็นน้องใหม่ได้ไหม.....ครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Nut_Ben_E30, 13 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    ขอเป็นน้องใหม่ได้ไหม.....ครับ

เพิ่งได้กระบะมาอะครับ......

ชื่อ นัท

ใช้กระบะ L200 ไซโคน เก่า รถไม่สวย .....

บ้านอยู๋ ....... บางกะปิ สวนสยาม ..... ​

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ยินดี ที่ได้รู้จักคร้าบ

ขออภัยด้วยคร้าบ ที่ตอบช้าไปนิด พอดีพักนี้ไม่ว่างคร้าบ

ยุ่งๆ...........นิดหน่อย...............ไม่หน่อยอ่ะมากเลยคร้าบ...................อิ............อิ..!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้