*ขอแนะนำอู่สี ---Hnarong&Charin Service ----

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย K.F_Spoon, 13 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    ---ขอบคุณครับ

:):)
    ---ขอบคุณมากๆครๅบที่ช่วยแนะนำครับ.......พี่ joke

2. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    พี่ครับ สอบถามหน่อยครับ

ไฟท้าย ขาวแดง งานที่ไหนหรอครับ

ราคา เท่าไรหรอ

3. oxtopuss

oxtopuss New Member Member

182
    3
    0
    ขอพ่วงถามด้วยครับ

เมื่อก่อนเห็นขายคลองถม 3800 บาท (ของใหม่) แต่ตอนนี้ หาไม่ได้แล้ว
    มีขายที่ไหน บอกทีครับ พอดีท้ายโดนชนมา ว่าจะเปลี่ยนใส่แบบนี้ไปเลย

ขอบคุณครับ

4. K.F_Spoon

103
    2
    0
    ----------ขอบคุณครๅบ--------------

5. Photograph

Photograph New Member Member

16
    0
    0
    รับเคลมประกันมั้ยครับ พอดีจะเปลี่ยนสีทั้งคัน

6. K.F_Spoon

103
    2
    0
    ----รับ.....เราออกบินให้ครๅบหรือให้เราทำก็ได้-แต่ต้องมีเงินสำลองจ่ายนะครๅบ

7. K.F_Spoon

103
    2
    0
    --ของใต้หวันครๅบ-แต่ว่าจะขายอยู่เหมื่อนกัน----หรือแลกของเดิมๆๆก็ได้นะ

8. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    อยากทำสีลิ้นหน้า+หลัง ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ และใช้เวลากี่วัน.....

สีเดิม ทอง LEV

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้