ต้องเป็นเรื่อง ให้ได้ทุกเทศกาลสิน่า....^^

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย maicomeng, 15 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หายเร็วๆนะคับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มันไม่น่าจะหลุดง่ายขนาดนั้นน๊าา

ฟาดเคราะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:38:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:37:59 ----------

มันไม่น่าจะหลุดง่ายขนาดนั้นน๊าา

ฟาดเคราะครับ

3. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ฟิวนั๊นคงจะเหวอน่าดูเรย ใส่ปัดหลังคราวนี้ขอแน่นๆซิลิโคนท่วมๆไปเรยนะคับ จะได้อยุ่ กลับมาหล่อไวๆ

4. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    ถือว่าฟาดเคราะไปครับ สู้ๆๆ ขอให้ได้ไวๆนะ

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ได้กระจกหลังบานใหม่แล้วยังครับ

6. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ยังเลยครับ หาปัดหลังอยู่

7. FoOLisH

FoOLisH New Member Member

30
    0
    0
    ถ้าต้องการบานหลังเดิมๆ ติดต่อมาได้นะครับ 089-1410422 เอครับ;)

8. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ผมเคยเจอแต่ยางขอบกระจกค่อยๆ หลุดก่อนแต่เผอิญมันเหลือบไปมองเห็นทัน แต่กรณีนี้น่าจะมาจากการติดตั้งไม่ดีน่ะครับ ขอให้ได้มาใส่ใหม่ใวๆ นะครับ

9. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0

กำลังใจล้นหลามกันเลยทีเดียว
    ขอบคุณเพื่อนพี่น้อง EK Group ครับ

ปล. ก็ยังคงตามหา ปัดหลังราคาย่อมเยาว์ กันต่อไป ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้