ทักทายพี่ๆ เพื่อนๆ ROVER

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 12 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วงนี้งานเข้าครับ...ยุ่งมาก ๆๆๆเลยไม่ได้เข้ามาทักทายกันเลยครับ... แต่ยังคอยติดตามสถานะการณ์ใน Club
    อย่างใกล้ชิดครับ พี่ไมโล ...ผมยังอยู่ยังไม่หายไปไหนง่าย ๆ ครับ
    ยังไงก็ ROVER623 อยู่แล้วครับ...
    View attachment 1572414

1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ขอ ทัก ทายเปน ภาษา วัยรุ่นนน

what's up !!!

แว็ดดด แซฟฟฟฟ ++!!!!

2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ขอคุณครับ สำหรับความคิดถึง
    และก็ สวัสดีน้องนัฐ ครับ ไม่เห็นเอารูปงานมาลงบ้างเลย

กลับถึงบ้านก็รีบเปิดดูข้อมูลข่าวสารเลยครับ

สงกรานต์ ไปอุตรดิตถ์มา ครับ
    แล้วเพื่อนๆ ไปไหนกันมาบ้าง

มาเล่าสู่กันฟังบ้านนะครับ

ป๊อป เข้ามา กทม. ก็โทรหากันบ้างนะครับ

3. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    สวัสดีครับทุกคน พัทยาเล่นกันวันที่ 19 นะครับ ว่างๆมาป่วยกันได้ 55 เล่น 19 แต่ 12 มันก็สาดกันท่วมแล้วครับ วันนี้เจอ 623 สีเขียว กระจกหลังแตกด้วย ไม่รู้รถเพื่อนๆในคลับหรือป่าว

4. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    หวัดดีค๊าบ แอบดูอยู่ห่างๆคับผม อิอิ

5. natsmooth

834
    0
    0
    เพ่ไมโล เรื่อง รูปที่งาน เด๋ว จัดให้ครับ ดีเล น่อย รูป อยุ่อีกเครื่องครับบ !!!

6. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ที่พี่มีเพียบเอาเมื่อไหร่บอก
    วันนี้พี่อยู่ กทม.
    ว่างมาเอาเลย

7. natsmooth

834
    0
    0
    สงสัย ของเพ่หนุ่ม ต้องไลท์ให้ นัดแล้วละ กล้องนั้นรูป คงตรึมมม !!

อิ อิ ยังไง เด๋วโทหาน๊ะคร๊าฟ !! ตอนนี้ สะพาน แยกวงศ์สว่างเสดแล้ว รถไม่ติดเหมือนเดิมแล้วหละ !!

ขอบคุน ล่วง หน้า จร้า !!!!

8. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    พี่ไม่มี writer
    ว่างๆเอา usb
    มาเซฟเอา
    อาทิตย์หน้าก็ได้

9. natsmooth

834
    0
    0
    ok คราฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้