โอ้แม่เจ้า... ป้ายพับ ราคา 1000 บาททททททททท

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย cvc, 22 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ฮ่าๆ ผมก้เพิ่งโดนครับ ยังไม่ได้จ่ายเลย

ทะเบียนผมไม่ได้เอียงนะ ตรงๆเลย แต่ติดตัวปรับองศา ก็ถือว่าผิด - -

2. MY_NOOK

MY_NOOK New Member Member

76
    1
    0
    อยากทราบว่าป้ายตัดขอบ แล้วหุ้มขอบสีผิดหรือเปล่าครับ (ตัดเอาเส้นขอบออกนิดเดียว)
    ใครพอรู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณมากครับ

3. K.dutsadeekarn

K.dutsadeekarn New Member Member

6
    0
    0
    โดนปรับไปเหมือนกัน 5555 ตอนนี้ก็ตามกฎหมายครับ

ปล. ถึงเอีงแต่ตอนฝ่าไฟแดงก็ถ่ายเห็นชัดครับ .....

4. 420 zakao

420 zakao New Member Member

106
    2
    0
    เเค่เเต่งรถก็ล่อตาล่อใจมากเเล้ว ติดป้ายให้ถูกกฎดีกว่าครับ หนักจะได้เป็นเบา ขนาดติดป้ายตรงๆธรรมดา

ยังโดนหาว่าปลอมป้ายทะเบียนเลย สน.เเถวๆลาดพร้าวเนี่ยละ เซง

5. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18

ข้าวต้่มรุ่งโรจน์นี่มันตรงไหนหว่าาาา แต่ศิษย์เก่าโยธินอ่ะ ใช่

6. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    อีกที่คับ เเยกบ้านเเขก สน.บุปผาราม

ไส่มา2ปี ไม่เคยโดนไร ไปทั่วกุงเทบ

พอมีเเฟนเเถวนั้น ไป5วัน พวกเรียกซะ7รอบ ถอดออกเลยคับ

7. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    โดนทีจุกเลย

เส้นทางรวย (ของตำรวจอีกแล้ว)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้