ตกลง วันแรงงาน วันที่ 1 ไปไหนกานดีคับ.......ไปหัวหินหรือป่าว...ช่วยแจ้งด้วยเด้อ...

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 23 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ตกลง วันแรงงาน วันที่ 1 ไปไหนกานดีคับ.......ไปหัวหินหรือป่าว...ช่วยแจ้งด้วยเด้อ...

พอดี วันที่1 พค. เค้ามีงาน

คอนเสิร์ต ฮอนด้า ซัมเมอร์ เฟสต์ หัวหิน ครั้งที่ 2 (Concert Honda summer fest Hua Hin)

แม่งโคดน่าไปเลย.....งานนี้ สกา ล้วนๆๆๆๆ

อยากดิ้นริมทะเลหวะบอกตรงๆๆๆๆ...............ว่าไงจะไปกันมั้ยยยยยยยย....ค้างซักคืน

เอาไงช่วยส่งข่าวด้วยยยยยยย................ ลองดู

http://talk.edtguide.com/honda-summer-huahin2.html

อาม่า ม่ายห่ายยยยยยยย.....สกา

2. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    แจ๋วววว ใครไปบ้างขอติดสอยห้อยตามไปด้วยดิรถพังอ่ะ

3. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ป่มไปแน่นนอนคร้าบ..........โปรเจคน้องซายน์เค้า........แต่ที่แน่นๆๆๆๆน้องซายน์พาเพื่อนๆไปด้วยอ่ะดิ
    (ผมน่ะ..ลำบากใจ...อิอิ)

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:57:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:56:57 ----------

ป่มไปแน่นนอนคร้าบ..........โปรเจคน้องซายน์เค้า........แต่ที่แน่นๆๆๆๆน้องซายน์พาเพื่อนๆไปด้วยอ่ะดิ
    (ผมน่ะ..ลำบากใจ...อิอิ)

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไปครับ

แต่ได้ข่าวว่าที่พักเต็มนะครับ พี่น้อง

5. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    จองแล้วคร้าบแต่เป็นแบบห้อง เหมือนที่อุดรอ่ะ

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    กรี๊สสสสสส....อาม่า ม่ายห่ายสกา

7. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    กูไปด้วย....หิวอยากแดกเหล้าถึงเช้าอะ...อยากอ้วกริมหาดซักคืน

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    งานันมี กี่โมง ถึง กี่โมงว่ะ

จาได้ตามไป ถูก

9. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    5 โมงเย็น ถึง เที่ยงคืน

10. a.alpena

376
    2
    0
    แล้วใครไปมั่งวะ......รวบรวมรายชื่อคนไปหน่อยจิ

11. chang

4,985
    57
    48
    อิ อิ อิ

ไปไม่ทันว่ะ ไป ถึงก้อ เลิกแล้ว อ่ะ :D

12. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    กู เอกซ์ เอ โล้น ...แม่บ้าน....เพื่อนน้องทราย อีก 4 คน เด็กหอการค้า...กำลัง ขบเผาะ.....

13. yossapong

yossapong New Member Member

42
    0
    0
    หู ตั้ง4คน แล้วแม่บ้านหมายถึงไรหว่า แต่แบบนี้ก็ตื่นเต้นน่าดูเลยน่ะสิ
    แต่ว่าไปมีสาวๆไปเยอะ ใครเป็นโสดอยู่งานนี้น่าไปนะแต่ คนที่ไปแต่ละคนก็มีปลอกคออยู่
    คงทำไรไม่ได้ละนะ555555555555555

14. chang

4,985
    57
    48
    ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ้าววว

อ่ะ อ่า อ่าว อ่าวววววววว

ขะ ขะ ขะ ขะ ขะ แข้ววววว !!!!!

ขบเผาะ เลยรึ !!!! :D

15. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    เปรี้ยว......

16. a.alpena

376
    2
    0
    บอกคำเดียว.........ถ้าไม่ได้ไปเสียใจแย่.......โคตรมันครับเต้นกันในน้ำ หญิงเยอะมากๆหน้าตาแจ่มทุกคนครับ.....ปีหน้าใครไม่ได้ไปแก้ตัวได้ครับ..........สงสารไอ้เอ๊กไปเหมือนไม่ได้ไป5555

17. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เห็นสาหร่าย ด้วย....สุดตรีนนนน.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้