อุบัติเหตุ3ประตู

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไทไดมารู, 24 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอให้เจ้าของรถหายไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

2. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ถือว่าโชคดีมากครับ ขอให้หายไวๆนะครับ

3. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    หายไวๆนะครับ

4. Bowkii~naka

Bowkii~naka New Member Lady Member

14
    0
    0
    น่ากลัวจัง คนขับดวงแข่งมั๊กมาก

5. opor.NAKA

opor.NAKA New Member Member

44
    0
    0
    น่ากลัวมาก เสียใจด้วยนะคับ

6. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    สยองง ...

7. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    หายไวๆทั้งคนทั้งรถนะครับ เหตุการณ์น่ากลัวมากๆ

8. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    เส้นบางขุนเทียนชายทะเลนี่ พอทำถนนเสร็จก็น่ากลัวครับ รถมอเตอร์ไซด์เปลี่ยนเลนแบบไม่มองหลัง รถส่งของขับแบบได้โล่ห์มาก รถสิบล้อยูเทิร์น คนข้ามถนนที่ข้ามกันแบบไม่กลัวตาย

ทั้งหมดที่กล่าวมาผมเจอมาหมดแล้วครับ ขับเส้นนั้นก็ระวังกันด้วยนะครับ

9. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    - - หลอนเลยค้าบ น่ากัวมาก ~

10. Dbass

Dbass New Member Member

155
    3
    0
    ท้ายรถบรรทุก มีไฟสีแดงห้อยติดอยู่กับสัมภาระที่ยื่นเลยออกมาจากท้ายรถครับ ..

มีไฟสีแดงติดอยู่นะ ดูในรูป ตาม Link ที่ลากมาลง

11. Dbass

Dbass New Member Member

155
    3
    0
    ขอให้อาการบาดเจ็บของคนเจ็บค่อย ๆ ทุเลาเบาบางลง ..

พี่ ๆ น้อง ๆ ขับรถ ระมัดระวังครับ เรา ๆ ท่าน ๆ ล้วนก็เคยเฉียดกันมาทั้งนั้น

12. ขอให้หายเร็วๆนะคร๊าบ

13. center

center New Member Member

5
    0
    0
    หายไวๆนะคับ

14. gogolack

gogolack New Member Member

9
    0
    0
    นาทีชีวิต!!!!!

15. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    หายไวไวนะครับ รอตามภาพต่อไป

อาการเป็นอย่างไรบ้าง

16. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ท่อยื่นมาระดับหน้าคนขับพอดีเลย ขนลุก

17. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขอให้ปลอดภัยนะครับ

18. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เห็นแล้วอยากใส่โรล์บาร์เลยครับ -.-

19. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ขอให้หายไว้ๆครับ ดูแล้วอาการก็เยอะอยู่

20. kritgd3

kritgd3 New Member Member

51
    0
    0
    ขอให้คนขับ หายไวๆครับ

21. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    หายไวๆนะคับ

22. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    วันนี้ขับผ่านเส้นนี้พอดีเลย

ขอให้คนขับหายไวๆนะครับ ดูรูปแล้วน่ากลัวมากๆ

23. ขอให้ปลอดภัย อย่าเป็นอะไรมากครับ

24. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    แวะมาเยี่ยม หายเร็วๆนะคร้าบ

25. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    น่ากัววว

26. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หุ้ยยยยย ++++!!!! น่ากลัวอ่ะครับ

ขอให้ปลอดภัยนะครับ

27. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    โรบาร์ช่วยไว้

ขอให้หายไวๆนะครับ

28. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    ปัญหาน่าจะอยู่ที่ท่อยื่นออกมาจากรถมากไปจนโค้งงอมาปิดไฟท้ายครับ บางทีขับตามหลังไม่ค่อยเห็นเหมือนกันครับ
    ยังงัยขอให้ขนขับซีวิคหายเร็วๆนะครับ

29. Jira_es

Jira_es New Member Member

119
    6
    0
    ขอให้หายไวไวน่ะครับ
    เห็นแล้วฝ่อเหมือนกัน

30. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ผมเชื่อครับเรื่องโรวบาร์เพราะเพื่อนสนิทผมโดยมากับตัวเองเลย 3 ประตู กลิ้งลงไปกินหญ้ามา ยังไงลองดูจากกระทู้นี้และกันเรื่องผ่านมาประมาณ ปีกว่าๆและแต่ยังจำกันได้ดีครับ
    http://racingweb.net/forums/showthr...5%D1%A7%E3%A8-%B5%D4%E9%C7-EG-3D-%A4%C3%D1%BA..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้