รบกวนพี่ๆด่วนครับกลุ้มใจมากๆ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoF_ViGo, 5 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    หายไวๆนะ

2. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    เอารูปมาให้ดูครับอันนี้ตอนที่เจียรหวีแล้วนะครับ

3. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0
    ถ้าตัว cover ดี ฟลายวิลล์ดี ปั๊มบน - ล่าง ดี ลองดูที่ตัวก้ามปูที่กดจาน องศาเปลี่ยนไปหรือเปล่าครับเพราะถ้าองศาเปลี่ยนไปอาจจะทำให้การกดจานกดได้ไม่สุด
    ทำให้ครัชไม่จากได้ อีกอย่างลองอ่านอาการจากการดันก้ามปุของแม่ปั๊มล่างดูก่อนครับว่ากดได้สูดหรือเปล่า ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้