XO SOUPED UP THAILAND 2010 25-26 ธันวาคม 2553 jaaaaaaa

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย holset, 9 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    เอาด้วย จากคนชอบทางตรง

2. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ดีครับจัดไป 1 เสียงครับ

3. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
  4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เอาเลยครับ สนับสนุน

5. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ยกมือขึ้น! :cool:

6. จัดเลยครับ งานดีๆ อย่างนี้ ทำไมถึงไม่จัดไม่เข้า ใจ งานของคนขาแดร็กมาปล่อยของกัน จัดครับ จัดเลย อย่าให้ แค่ ปํญหาสนามมีหลายที่ มาแบ่งแยกของ วงการ Drag เลยครับ ผมขอร้อง จัดเลยครับ ยกสองมือครับ ถ้าขายกออกเสียงได้ ยกไปแล้ว อิอิ Souped up thailand 2010 Coming Soon อยากได้ยินคำนี้ จัด

7. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    มาอีกเสียงคับ

8. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    อยากให้มีอย่างมากครับ เพราะงานhotrod ที่จัดก็โอระดับหนึ่งแต่สู้souped up ไม่ได้

9. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    อยากครับ :D

10. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ยกด้วย

11. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    อีกเสียงครับ...

12. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยกครับ ชอบๆ

13. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    เอาอีกเยอะๆ

14. oilaccess

oilaccess New Member Member

3
    0
    0
  15. ยกด้วยคร๊าบ

16. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    ต้องงั้นไปตามมาอีก

17. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0
    เห็นด้วย ..... จัดเลยครับ

18. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ยกทั้ง 2 มือ 2 ทีน เลยคร้าบ

ปีที่แล้วงานใหญ่มันหงอยๆไงก็ม่ะรู้

19. holset

333
    4
    0
  20. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    จริงๆๆแล้วมันน่าจะกลายเป็นประเพณีไปแล้วนะครับ........

แต่ก้อไม่ทราบว่าผุ้จัดมีเหตูผลอะไร.....ที่ยกเลิกอะ

ยังไงก้อขอฝากเสียงน้อยๆๆๆๆๆๆๆๆเอาไว้ด้วยนะ.......

ปีนึง...มีครั้งเดียว มีคือความภูมิใจของหลายๆๆท่านนะคับ

หลายคนหมดเป็นแสนเป็นล้านก้อเพื่องานๆนี้คับ

ช่วยกันๆๆๆๆพี่น้องครับ

21. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ยกๆๆๆๆๆๆด้วยยยยยยยยยยยยยยย

22. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    จัดไปครับ สนับสนุน อีกเสียง :cool::cool::cool:

23. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    รายการนี้ขลังนะครับผมว่า

ยกมือด้วยคน

ความเห็นส่วนตัวนะ ถ้าจัดขึ้นมาอีกยังไงก็ได้รับความนิยมเหมือนเดิมหรือมากก่าเดิมแน่นอน

24. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    ใช่ครับ.......hotrod จัดได้ดี...ในรูปแบบของ...hotrod

แต่ความขลัง.......ของ...souped up...นั้น...มันเกินบรรยายครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:14:45 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:14:29 ----------

ใช่ครับ.......hotrod จัดได้ดี...ในรูปแบบของ...hotrod

แต่ความขลัง.......ของ...souped up...นั้น...มันเกินบรรยายครับ

25. Sophia-nfs

Sophia-nfs New Member Member

54
    0
    0
    ชอบท้ายสะบัดนะครับ แต่อยากให้งาน Souped Up เกิดขึ้นมากๆเลยครับ ถ้ามียังไงจะไม่พลาดแน่นอนครับผมว่า Soupe Up เป็นรายการแข่งรถที่คนไทยจัดแล้วมีคนดูเยอะที่สุดงานหนึ่งเลย

26. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    จัดไปอีก2มือครับ

27. จัดเถอะครับ ขอร้อง จัดเถอะครับ ชื่อเสียงเกียติยศ ต่างๆ นาๆ มีชื่อขึ้น ธรรมเนียมรถแรงแห่งปี ผมว่าสุดยอดนะ และได้ถ่ายรูปทำประวัติลงหนังสืออีก ผมว่าอู่ไหนได้ติดอันดับต่างๆ แล้วได้ ลง หนังสือ ผมว่า เล่มนั้น เป็นความภูมิใจ มากกว่าถ้วยรางวัล อีกนะครับ และยังประกาศให้ คนในประเทศและในวงการรู้อีกว่า อู่ชื่อนั้น รถคันนั้น เป็นรถแรงแห่งปีด้วยนะครับ "อย่าให้ปัญหา เรื่อง สนามหรือ สปอนเซอร์ มาทำลาย งานดีๆ เลยครับ" จัดเถอะครับ ผมชมรออยุ่ครับ

28. holset

333
    4
    0
    งานบางงานมันเห็นเเก่ประโยชน์ส่วนตัวมากเกินไป เเต่souped upผมเห็นไม่มีเงินรางวัลเขาก้อวิ่งกันให้เพียบไปหมด

29. wizard golf_@_

wizard golf_@_ New Member Member

830
    2
    0
    ยกด้วยคนคับ อัพ ๆ ๆ ๆ

30. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    อีก 1 เสียงคับ:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้