พี่เก่งครับ ช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย JACK 1984, 4 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JACK 1984

JACK 1984 New Member Member

56
    2
    0
    พอดีอยากจะให้พี่ เปิดบอร์ดให้อ่ะครับ พอดีผมมี คลับอยู่แถวๆลาดกระบังครับ ชื่อ club Exertion ครับ

ยังไงพี่ช่วยเปิดให้หน่อยนะครับ ผู้ดูแลก็ lloUllnJ1984 ครับ

ยังไงถ้าพี่เปิดให้แล้วรบกวนบอกผมด้วยนะครับ PM มาก็ได้ครับ

ขอบคุณครับพี่

Exertion

2. koyo

koyo New Member Member

1
    0
    0
  3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    หัวข้อขอบอร์ด อยู่ข้างบน ลองอ่านรายะละเอียดข้างในนั้นก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้