820

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย car4, 11 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. car4

car4 New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับเพื่อนชาวroverคือผมใช้820si
    1เครื่องเก่าพังจะลง HONDA VTEC ได้ไหมหรือลงรุ่นอื่นยี่ห้ออะไร ราคาเท่าไหร่
    2ยางขอบ sun loof ขาด ใช้ยี่ห้ออื่นแทนได้ไหมรุ่นอื่นยี่ห้ออะไร ราคาเท่าไหร่
    ผมมีงบน้อยอยุ่เชียงของครับ:mad:

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    อยู่ภาคเหนือเลยเหรอเนี่ย
    เครื่องลองของฮอนด้ามะด้ายอะ เพระหัวมันอยู่คนฝั่ง ลงด้ายพวกเครื่องโตโยต้า3S กับนิสสัน SR20
    ยางขอบซันรูฟตรงรุ่นมันน่าจาดีกว่าครับ

3. car4

6
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณปุ๋ม
    เครืองTOYO 3SกับNISUN SR20อะไรดีกว่ากันในเรื่องความประหยัดน้ำมันและอื่นๆเวลาลงต้องซื้อพร้อมเกียด้วยรึไม่ ราคาพอทราบไมครับแต่ละยีห้อเท่าไหร่
    ยาง Sunloof พอทราบราคาไหมครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เหนเค้าว่าsr20ปะหยัดหว่านะคับ วางเบล๊ดเส็ดก้น่าจาสามหมื่นกว่าๆนะ มีคนนึงในคลับ ลงเครื่องsr20อยู่อะ รอให้เค้าช่วยมายืนยันอีกทีครับ ยางขอบซันรูฟผมไม่ค่อยทราบราคาอะ ลองเอาเบอร์โทไปเช็คดูมั้ย 081731 6123 ชื่อคุนณรงค์ฤทธิ์ นะคับ เค้าขายอะไหล่โรเวอร์เยอะมากคับ ลองดูๆ

5. car4

6
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณปุ๋มที่ช่วยตอบป้ญหาว่างๆมาเที่ยวช.ร.ซิครับ อ้อลืมบอกผมอายุ 45 คนกทม.แต่หนี
    รถติดมาอยู่เหนือ ทำงานห้างค้าปลีก อายุไม่มากสำหรับเข้าก๊วนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้