กลอนประตูด้านหลังฝั่งคนขับเจ๊ง ใครมีอะไหล่หรือทราบพิกัด แจ้งด้วยคร้าบบบ..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องบ๊วย, 31 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    ยางหรือพลาสติกก็ไม่รู้ ที่มันหุ้มกลอนประตูด้านหลังฝั่งคนขับ มันแตกออก :cry:
    นับแต่นั้น ประตูก็ปิดธรรมดาไม่ได้ ต้องปิดแรงหน่อย

ตอนนี้ปิดได้ แต่เปิดไม่ได้ ต้องดึงสายเหล็กข้างในแรงๆ ถึงจะเปิดออก

ใครมีอะไหล่กลอนประตู ช่วยแจ้งหน่อยคร้าบ :D
    หรือทราบพิกัดอะไหล่ร้านใด แจ้งด้วยนะครับ
    08 1854 7782 เอ ครับผม

ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ จ้า :eek:

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    มันแตกหรอคับพี่ ถ้าแตกลอง Epoxy ไปพรางๆก่อนก็ได้ครับ

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เหมือนกัน เลย อะ !!! เหมือน เลยยย !!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้