วิธีแก้การตรวจจับความเร็วอัตโนมัติ ตำรวจทางหลวง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tiger บ้านนอก, 17 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    อย่าไปลองกันเลยครับ

วันนี้เพิ่งโดนไปเอง

บางปะอิน วิ่ง135

200บาทคร้าบบบ!!

2. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    -*- ลองมาแล้ว โดนนนนนนนนน เต็มเลย ทดลอง เอา iphone 5 ตัวเอง ของแม่ iphone 4s ผบทบ แม่ sumsung กะโนเกีย e63 ไรนี่ละ วางเป็นตับหน้ารถ เลย
    รูปส่งมาถึงบ้านแล้วจ้า 165 กม ต่อ ชม ............. Y_Y บ้าบอ

3. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    อย่าไปซีเรียสครับของเพื่อนใบสั่งอยู่ที่บ้าน 4 ใบ ต่อทะเบียนได้ปกติครับ คือจ้างเค้าต่อนะไม่ได้ไปต่อเองที่ขนส่ง อันนี้เพื่อนลองมาแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้