วานรบกวนสอบถาม sr20det หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย DH@TEELEX, 17 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ardun

ardun New Member Member

247
    0
    0
    ได้เลยพี่ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ผมดุลครับ

2. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    ครับผม ^ ^" เดี๋ยวเอารถเข้าไปทำสายสองพอดีเลย ว่างๆจะชวนเพื่อนๆไปอุดหนุนนะครับ เหงตรงลายเซนว่ามีร้านก๊วยเตี๋ยวอยู่ ผ่านไปแวะไปกินแน่นอนจร้า

3. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    ดีใจที่กลับมา จาก ออส และ พร้อมซิ่งอีกแล้ว นะค้าบบ น้อง ตี๋เล็ก ไม่รู้จำกันได้ป่าว นานนนนนนนนนน มากกก แล้ว คับ ผม ขับ NEO คับ เคยซื้อ turbo กันไป.... ไว้เจอกันคับ

4. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ตอนนี้เครื่องปกติดีครับ ตอนนี้ใส่ 4.1อยู่ เครื่อง เดิมๆแตนๆโคตรๆ ไม่ได้ไปยุ่งอะไรกับมันเลย

ไว้วิ่ง สนุกๆออกทริปยาวๆ ส่วนตัวกำลังพอใจกับเดิมๆ วิ่งสนุกกำลังดี

ปล.นังเบ้น VVL เปนไงมั่งฟะ

5. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    หวู หวู พี่ชายเป็นยังไงกันบ้างครับ โหวดีใจจังที่ได้มาพูดคุยกาน .... ไม่น่าเชื่อเลยครับ เวลาผ่านไปนานมากๆ เดี๋ยวรถผมเข้าอู่พรุ่งนี้ประมาณสัปดาห์สองสัปดาห์คงจะเสร็จ แล้วเราไปหาเบียกินหรือไรกานครับ .... อยากมีเพื่อนเยอะๆ เพื่อนๆพี่ๆหายหมดเลย ^^" โตๆกานหมดแล้ว ไว้เม้ากันครับ
    ปล.จำได้แน่อนอครับ พี่เบนซ์ spunk ตัวแรงอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้