ออกทริปกัน

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย nong_kaju, 18 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    อาจจะดูกระทันหันไปหน่อยแต่คิดว่าอยากไปใกบ้อะครับ
    ไปอุทยานแห่งชาติพุเตยกันมั้ยวันช่วงวันหยุดอาทิตย์นี้อะครับเสาร์อาทิตย์
    ที่สุพรรณอะค่าใช้จ่ายคงไม่สูงงมากด้วยเหราะว่าใกล้แล้วอีกอย่างไม่ได้มิ้ตติ้งกันนานละ
    ท่านประทานรอคำตอบอยู่นะผมกับแมงและเพื่อนๆของทางผมอีกหลายคนค่อนข้างพร้มที่จะไปนะ
    รอแต่ทางท่านประทานและพี่ๆว่ายังงัยอะก่อนที่จะเปิดเทอม
    ถ้าสนใจก็บอกกันด่วนๆเลยนะครับ กางเต้นนอนนะบรรยากาศเก่าๆของเราจะได้กลับมา
    MiNoRi It Naver Die

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เคอฟิว ซะอีก ช่วงนี้ เบื่อสุดๆ

แต่การออกทริปเป็นสิ่งที่ผมสนับสนุนเป็นอย่างยิ่งแต่ขอเป็นเสาร์อาทิด แค่นั้นพอ

แล้วเปิดเทอมกันวันไหนถาบันเราอ่ะ

3. nong_kaju

417
    41
    0
    ไม่รู้เหมือนกันว่าเปิดเทอมเมื่อไหร่
    แต่รู้ว่าปิดเทอมใหญ่แล้วหัวใจว้าวุ้น

4. Nat_mo

781
    15
    18
    แม่ง อย่างงี้ต้อง " ยันหว่าง "

5. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
  6. nong_kaju

417
    41
    0
    วันไหนดีที่ไหนด้วยที่ไม่โดนเคอร์ฟิวอะ
    หามาซักบ้านดิ

7. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    วันไหนกริ๊งกร้างมาบอกด้วยนะ
    ไปได้ไปหมด 555

หรือใครมีโปรแกรมไปไหนก็มาบอกได้เลยนะ

8. Nat_mo

781
    15
    18
    ต้องบ้านริมเล แล้วล่ะงานนี้ ไม่งั้นไม่ซึ้ง

9. nong_kaju

417
    41
    0
    ที่ไหนอะบ้านริมเลอะ

10. Nat_mo

781
    15
    18
    ผมว่ากำหนดวันก่อนดีกว่า
    เสาร์ทิดนี้ หยุดสามวันคาดว่าเร็วเกินไป
    เสาร์ทิดหน้า ผมไม่อยู่
    หลังจากนั้นว่างแล้ว จะไปกันมั๊ย

11. ไปไหนก็ได้ไปด้วยรีบไปก็ดีเด๋วเปิดเทอมแล้วเหมือนกัน เรียน เสา-อาทิตเหมือนเดิม อีก

12. Nat_mo

781
    15
    18
    พรุ่งนี้มะ

13. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    น้องๆจะไปไหนบอกพี่บ้างเนอะ

14. Nat_mo

781
    15
    18
    คับผม แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ ข้อสรุปสักที

15. nong_kaju

417
    41
    0
    รีบสรุปเลยพี่ขอก่อนวันพุธนะจะได้เตรียมตัว
    ตอนนี้ว้าวุนอยากพักผ่อน

16. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    รถมิดไปแล้วครับ เฮ้อๆๆๆ

สรุปว่ายังไม่ไป อิอิ เอาเป็นมีตติ้งปกติ ที่เคยๆเจอกันก่อนดีมั๊ย รู้สึกว่าห่างหายกันไปนานแล้ว เพราะถ้าจะไปมีตติ้ง ตจว. เห็นทีท่าจะว่างไม่พร้อมกันซักกะที เด๋วคนเค้านึกว่า MiNoRi ยุบไปแล้ว อิอิ เพื่อนๆว่าไง ผมก็ตามนั้นแหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้