เตรียมตัวพบกับการแข่งขันรถยนต์ทางเรียบประเภทยิมคาน่า ครั้งใหม่ ที่ใหม่ ความสนุกครั้งใหม่ รอติดตามไ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 3 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เสียงรถออง๋ดังเหมือนD15 V-TEC เลย

2. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    บอกกำหนดการด้วยนะ ถ้าไม่ติดกับงานถ่ายรูปไปด้วยคน:D

3. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
    อยากให้ถึงเร็วๆจังเลย

เดี๋ยวต้องให้ ป๋าเจ๊ท สอนให้ก่อนดีก่า

จะได้สู้กับคนอื่นได้คับ

ส่วนมากไป มีแต่ระดับเทพๆ ทั้งนั้นเลยอ่ะ

แต่ไม่เป็นไร ผมสู้ตายคับ

4. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
    ผมน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ฮ่า ๆ ๆ

6. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    มานั่งรองานแข่งครับ.........จะจัดเมื่อไหร่หน๋ออยาให้ตรงกับงานโตโยต้านะคุณอ๋อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้