"ในดวงใจ คนไทยทั้งชาติ"

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nitarn, 7 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    เอารูปบางส่วนของรถที่ติดไปแล้ว มาให้ดูกันครับ

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เสริมนิดนึงนะครับ ในฐานะน้องชาย จขกท.

พี่ผม ทำงานค่อนข้างหนักครับ ทำงานดึก ๆ ดื่น ๆ แทบทุกวัน
    น้อยครั้งที่จะได้นั่งคุยกันยาว ๆ ที่บ้าน จนมีโอกาสได้คุยถึงเรื่อง Sticker ชุดนี้
    ผมเห็นถึงความตั้งใจของพี่ต้น และความมุ่งมั่นต่อสิ่งที่ทำแล้ว ผมรู้สึกดีมาก ๆ
    แม่เวลาจะไม่ค่อยมี แต่สำหรับพ่อแล้ว เรื่องแค่นี้ มันสบายมาก ครับ

เย็นนี้ ผมไปด้วยละกัน
    พี่ผมโคตรเท่ห์อ่ะ

3. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    up up up up up up up up up

4. เห็นด้วยเลยน้องชาย เท่ห์จิงๆว่ะ

เราไม่ได้เจอกันนานแค่ไหนแล้วเนี้ย

5. รถยังเป็นเหล็กเหมือนเดิมคร๊าบเพ่ชาย

6. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ม่ายรู้ว่ามาจะได้ออกไปนั่งด้วย เวรกำ เพิ่งอ่านเจอ

เก็บไว้ให้น้องด้วยนะคร้าบ พี่ต้น

7. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    นานอยู่นะพี่ เพราะรถพี่มันเปลี่ยนคันแล้วอ่ะ
    อิอิ แอบแซว

วันนี้ มี Vios มาติดไป 1 คันครับ
    แต่ขอติดมือไปอีก 2

บรรยากาศมีแต่รอบยิ้มจริง ๆ

8. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    พอดีเพิ่งเข้ามาเห็นครับ
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาดู ยังไงมีนัดไปรับสติกเกอร์ช่วงดึกๆ รบกวนแจ้งด้วยครับ เลิกงานค่ำทุกวัน แต่อย่ากเป็นหนึ่งในความตั้งใจดีๆ เช่นคุณครับ
    * จริงๆ อยากได้หลายใบ แต่เอาเป็แบบก่อนก็ได้ครับ เผื่อไม่สะดวก
    ยินดี ที่มีอะไรดีๆ จากความคิด ดีๆ สู่สังคมครับ
    081503 9599 ต้อมครับ

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ส่งจม.ไปแล้วครับตั้งแต่เมื่อวาน

10. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    เออ... ไอ้วิธีการตอบแบบนี้แหละ น้องกรูตัวจริงเสียงจริงเลย..
    เขร้..................

11. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอรบกวน 1 แผ่นนะครับ

ว่าแต่ร้านอาร์ทจะมีมั้ยหนา

จะได้เก็บโควต้าไว้ให้คนอื่นได้อ่ะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:44:58 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:44:43 ----------

ขอรบกวน 1 แผ่นนะครับ

ว่าแต่ร้านอาร์ทจะมีมั้ยหนา

จะได้เก็บโควต้าไว้ให้คนอื่นได้อ่ะครับ

12. อ่ะแน่นอนว่ะเพ่ อิอิ

แล้วไว้เจอกันนะก๊าบ รถเส็ดแล้วว่ะเพ่ เป็นคาร์บอนทั้งคันแล้ว 555+

ไม่รู้ว่ะ ลองไปถามมันดุดิ

13. nitarn

2,398
    41
    48
    ร้านอาร์ท น่าจะยังไม่มีนะครับ
    เพราะว่าตอนนี้ ร้านที่สั่งตัด เป็นร้านใกล้ๆบ้านครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:50:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:50:36 ----------

ร้านอาร์ท น่าจะยังไม่มีนะครับ
    เพราะว่าตอนนี้ ร้านที่สั่งตัด เป็นร้านใกล้ๆบ้านครับ

14. eddy191

eddy191 New Member Member

9
    0
    0
    ส่งจดหมายไปไห้แล้วน่ะคับเพื่อพ่อหลวงของเราเพื่อคนทั้งชาติจะได้อยู่อย่างสงบสุขค๊าบ

15. CARINA

6,061
    165
    63

16. CARINA

6,061
    165
    63

โอเชจ๊ะ

17. koenma

koenma New Member Member

7,192
    5
    0
    เดี๋ยวส่งแสตมป์ไปให้นะครับ แต่ไม่มีแบบ5บาท เลยส่งแบบ3บาทไป2ดวง

18. ได้รับแล้วครับขอบคุณมากครับ
    และผมกับเพื่อนที่อ.ท่าเรือขออนุญาตนำไปเป็นแบบ
    เพื่อไปทำเพิ่มนะครับไว้แจกจ่ายให้ผู้ที่จะไปติดรถครับ
    แล้วทำเสร็จจะแจ้งให้ทราบนะครับเผื่อเพื่อนๆท่านใดต้องการ
    ช่วยๆกันครับ

ขอขอบคุณ คุณปณิธาน มากๆครับ:)

19. nitarn

2,398
    41
    48

ด้วยความยินดีครับ

20. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เยี่ยมมากกครับพี่

21. จิงหรอจ๊ะเพ่ จุ๊บๆ

โอเชเช่นกันจ๊ะ

สุดยอดอยู่แล้วครีบเพ่ผม 555+ สุดยอดทุกอย่าง ยกเว้นเรื่องหญิง

22. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    อยากได้จัง

23. nitarn

2,398
    41
    48
    ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไป.. ผมอยากให้ใครก็ตามที่ติด หรือได้รับ Sticker นี้ไปแล้ว
    ช่วยถ่ายรูปหลังรถ แล้ว Update เผื่อคนอื่นๆชม เป็น"สีสัน" หน่อยครับ

ช่วงนี้ ผมไปทำงานแถวเพชรเกษมบ่อยมากๆ เลยอาจจะไม่ได้ไปรอที่ปตท.วิภานะครับ
    ใครสะดวกแถวเพชรเกษม หรือ The Mall บางแค บอกผมได้เลยครับ

แก้ไขล่าสุด: 14 มิถุนายน 2010
  24. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    เด๋วจัดให้คับพี่ต้น

จะให้ไปเป้นเพื่อนก้อบอกนะคับพี่

ถ้าว่างจะไปด้วย

25. ผ่านมาสุวรรณภูมิบ้างไหมเพ่ ;)

26. CARINA

6,061
    165
    63
    โอเคครับ งั้นเด๋วผมส่ง จม.ไปครับ

27. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    มาที่ปั้มอีกโทรบอกน้องด้วยนะพี่ เดี๋ยวจะไปนั่งเป็นเพื่อน

28. nitarn

2,398
    41
    48
    @ไปร์ท สุวรรณภูมินี่อาจจะผ่านวันเสาร์ เพราะว่าไปหัดเล่น Wakeboard ที่บึงตะโก้นะ
    @ภัทร ได้... สะดวกไปเมื่อไหร่ เด๋วโทรบอกครับ

29. แหมมมมมมมมมมมมมม เพ่ชายกรูไฮโซว่ะ

30. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ดีมากๆเรยค่ะ.. ไอเดียดี เหนด้วยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้