- - - - - Defi เปิดตัว ของเล่นชิ้นใหม่สำหรับผู้ที่ไม่ชอบตกเทรนด์ - - - - -

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Napp, 9 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    Defi Link Meter Adv ZD ต่อผ่าน Unit control 2 ได้ไหมครับ
    หรือต้องต่อใช้งานกับ ADVANCE Control Unit รุ่นใหม่เท่านั้นอ่ะครับ

2. PowerOil

PowerOil New Member Member

477
    0
    0

ผมถามนิดนึงสิคับ ราคาที่ว่ามาเนี่ยแค่มอร์นิเตอร์ไม่รวมเซ็นเซอร์ใช่ม่ะ

แล้วถ้าต้องต่อให้ครบฟังก์ชั่นเนี่ย เบ็ดเส็ดเท่าไร

PM.มาก็ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้