MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    นู๋เอม ลงล้อส้มด้วยดิ
    จาด้ายสวยๆ
    แล้วก็ฝาโปรง โว 3
    เบาะ หลังแข็งไปเลย
    โหด ดุ เบลล 4 จุดด้วย
    ติดร่มด้วย
    (กะลงแดร็กเลย)

2. Styx

Styx New Member Member

32
    1
    0
    สวัสดีแค้บ ... บบบ
    มะวานพาท็อป MRC ไปชุมนุมกับพวก มิตซูฯ เชียงใหม่ มีเรื่องเร้าใจด้วย อิอิ
    เด๋วจะเอารูปมาให้ชมกันคับ อิ้วๆ

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  3. web

web New Member Member

43
    1
    0
    จะไปเที่ยวเชียงใหม่ปีใหม่นี้ช่วยแนะนำสถานที่กางเต็นด้วยครับ

4. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    หวาดเดค๊าบบบบส์ น้องๆพี่ๆ
    ไม่ได้เข้ามาแวะเวียน ยังคิดถึงทุกท่านน
    น้องเอมทำรถใหม่เหรอ? สีเหลืองๆใช่ไหม..สวยดีคับ Max ขายนะ จะได้เด่นๆ อิอิ
    ** อยากได้....โฉม evo III เนียน 4G63 เทอร์โบ Option ครับ หรือ 4g93โบ ก็ได้ ว่ามาจ้า..
    ใครเห็นก็แนะนำหน่อยย

5. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    ไปชุมนุมที่ไหน ร้านล้างรถ หรือ ปั้มปิโตรนาส

6. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    แจ่มเรย เร้าใจจิงๆ 55+ :D

ปล.ขอบคุณคุณเอ๋ที่เทคแคร์เปงอย่างดีด้วยจ้า :D

7. chai007

156
    1
    0
    กวนๆๆๆๆๆ
    กวน ต้นปีซะเลย
    บอร์ดเงียบดีนัก
    หวัดดีปีใหม่ คับ ชาว มิตซู เจียงใหม่
    มีความสุขกันทุกคนนะคับ

8. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ตามมาอวยพรติดๆคับ..มีความสุขมากๆน่ะคับ

คิดอารายสมปรารถณา..ทุกประการน่ะคับ..

9. boy_perfect

boy_perfect New Member Member

10
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่... ขอให้ชาวมิตซูทุก ๆ ท่าน มีรถสวย ๆ แรง ๆ ใช้กันทั้งปี

10. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    หวัดดีเพื่อนๆMRCทุกท่านคับ....เป็นไงบ้าง สบายดีช่ายหมายยยย
    หวัดดีปีหม่ายค๊าบบบส์

11. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    แวะมาทักทายครับ

12. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ^
    ^

สวัสดีค่ะ .. รถพี่หรือเปล่าค่ะ สวยดีอะ สีขาววววว

ยังไงก็ แวะมาทักทายกันได้เรื่อยๆ นะคะ ,,,

ยินดีๆๆ ค่ะ ^^

13. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    อิอิ....รถพี่ก็สีขาวนะจ๊ะ น้อง!!!!!!! แต่คงสวยไม่เท่า Honda แน่ๆ เยย อิอิ

14. chai007

156
    1
    0
    แวะมาป่วนคับ
    เป็นไงกันมั่งค้าบบ
    สบายดีกันทุกคนนะคับ
    ช่วงนี้ มิตซู ปักษ์ใต้ เหงาๆ พิกล
    เฮ้ออ
    ปล. นู๋เอมมี่ ชาวใต้คิดถึงนะ

15. tau

tau New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีคับปีใหม่เมืองจะไปเชียงใหม่ mrc เชียงใหม่รวมตัวกันที่ไหนเผื่อแวะไปทักทายคับ

พอดีบ้านอยู่เชียงใหม่

16. frozz

frozz New Member Member

55
    1
    0
    หายไปนาน พอดีคุณทองม้วนไม่ค่อนสบาย เกือบหายแระ
    หวัดดีพี่น้องทุกคนนะคับ

17. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ค๊า .. ยินดีต้อนรับ พี่ๆ ที่จะมาเชียงใหม่ นะคะ

ยังไงก็ ติดต่อ มานะคะ ,,

จะรอต้อนรับนะคะ

18. touch029

touch029 New Member Member

24
    1
    0
    สอบถามเพื่อนๆในเชียงใหม่หน่อยครับ พอดีกำลังจะทำสีกันชนหน้า ไม่ทราบว่าเพื่อนๆทำกันที่อู่ใหนกันบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

19. lovewithme69

279
    10
    0
    เห็ น เค้า ว่า วีเทคไฟเบอร์ มั้ง ค่ะ พี่ หนู ไม่ค่อยรู้ นะ คะ .. เหะๆ

ว่า งๆ คุย กัน ได้ นะ [email protected] นะ ค๊า

20. touch029

touch029 New Member Member

24
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ ยังไงจะลองไปถามราคาดูก่อนดีกว่า

21. midmid123

midmid123 Guest

0
    0
    0
    ของฟรีที่ยังมีอยู่ในโลก

ของฟรีที่ยังมีอยู่ในโลก ถ้าอันไหนเป็นประโยชน์ก็นำไปใช้ได้เลย
    Play Free Games,Free Web Design,Free Online Videos,Free Internet Service
    ,Download Free Music,Free Computers ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

http://freetofree.blogspot.com/

22. lovewithme69

279
    10
    0
    จะ สงกาน แล้ วว วว ๆๆๆ ฮิ้ ววววว

สนุกแน่ ๆ เ ลย *

23. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ต้องการ Body part evo 4 มือสองก็ได้(ขอสภาพดีละกัน) ใส่ Ck 2 ครับ
    ถ้ามีก็ post ลงบอร์ดให้ด้วยนะครับ และเบอร์ (มีรูปดูก็ดีนะ)

24. Kwang_4g93

Kwang_4g93 New Member Member

6
    1
    0

25. manmunoi

manmunoi New Member Member

43
    1
    0
    สงกราน ทำงานทุกวันเลยอ่ะ แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    มาอัพหลังสงกรานต์จ้า

27. Kwang_4g93

Kwang_4g93 New Member Member

6
    1
    0
    เงียบเหงากันจังเลย อยู๋ไหนกันหมดครับ พี่น้องเชียงใหม่

28. manmunoi

manmunoi New Member Member

43
    1
    0
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆ

29. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    จ้า บวชแล้วคร้าบคงหลายวันกว่าจะด้ายมาเล่นอีก คิดถึงจังเลย อิอิ

30. frozz

frozz New Member Member

55
    1
    0
    อิอิ เปลี่ยนสัญชาติชั่วคราว
    จาเอาแจ๊สไปลงแข่ง Honda Racing Fest 2008 ที่เชียงใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้